Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichekesho kipi 2011

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Dec 28, 2011.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi binafsi nilichekeshwa na kichekesho cha wangoni na masista kujaza mafuta kwa mkojo pamoja na cha punda kujazwa mafuta na mwenye punda kuinama kujazwa mafutani hapa nilipo nimebana mbavu zangu kwa kicheko pia nimekumbuka kichekesho cha mhaya na kazi ya mtoto wake bora kuliko ya mwenzake kwamba anahudumua wagonjwa walishindikana kwa madakatari bingwa lol nishikeni mbavu zangu sikumbuki ni nani waliposti vichekesho hivi

    je ni kichekesho kipi unachokikumbuka kilikuchekesha sana kwa mwaka 2011

    jamii forum ni kucheka na raha kwa kwenda mbele
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Cha rastaman ufukweni, na mtoto kumpiga ndege wake, miksa kupasuwa mayai yake...
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    uuuuwi haya kichekesho kimepungua kidogo nakumbuka hv hapo kwa wangoni nakumbuka mngoni mmoja aliomba lifti alikuwa na mke wake na watoto wadogo mwenye lori akamwambia mama kaa mbele na watoto na mzee kaa nyuma waliposhuka akamshukuru dereva akisema '' ASANTI DEREVI KWA KUMTII MKE WANGU NA WATOTO WANGU MBELE NA MIMI KUNTII NYUMA NASHIKURI SANA'' lol sina mbavu
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ulishawahi kuchapia, yani nlicheka mpk nkaumwa na kifua
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Siku moja nyani alichoka kuishi akatafuta all means ya kujiua akashindwa!akamfata simba alielala na kumchokoza ili aliwe afe!basi alienda akamtia kidole" NYUMA"mpka simba akaamka.simba akauliza..ni nan huyo?NYANI:ni mimi..!simba akauliza,kuna yeyote kaona?NYAN:hapana..!SIMBA:basi fanya tena..!
     
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    vile vya kingoni nakumbuka kimoja kilikuwa hivi, baba anamuuliza binti yake, unauhakika unachokinena? unauhakikaunachokisimi? bila kujua kama anamuuliza bintiye sehemu zake za siri......
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Khaaaa! Mpk simba machoko, haifai hii jamani.
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kichekesho changu cha mwaka ni kile cha mchina, mjerumani na mtanzania kushindana kwa teknolojia nchini kwao ambapo mchina alizaliwa mtu hana mikono walimwekea ya bandia akawa bingwa wa masumbi (kama sikosei), na mjerumani alizaliwa mtu hana miguu, wakamwekea miguu ya bandia akaja akawa bingwa wa olimpic mara 3 mfululizo kilishonifurahisha ni ilew mtanzania kuwaambia wenzake cha mtoto

    Kwao alizaliwa kijana karibu na bagamoyo hana kishwa, wakamwekea nazi na sasa ni rais wa nchi

    Hii sitoisahau, nilisheka ilikuwa usiku hadi jirani yangu alikuja kunigongea geti kuna nini huku jirani salama?
     
  9. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naikumbuka hii pia iliniacha hoi mbavu mkononi haaaa
    nimekumbuka na kile kichekesho cha watu kucheka tuu karibu wiki mbili watu walikuwa wanacheka tuuuu kama hivi
    kwiiikwiiikwiiii tehetehetehe tihitihitihi hahahaaaaaaa uwiiiiiiiiii mamaaaaaa weeeeeee hihihiiiiiiiiii
     
Loading...