Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibwana Dachi, ni nani huyu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Raia Fulani, Sep 20, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanamwita mzee wa zaidi ya habari. Napenda uchambuzi wake kwenye kipindi cha Morning Magic. Ni mchambuzi na mtafiti wa kweli. Wadau tupeni details za huyu mwanahabari. Anaweza kuwa role model wangu
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yupo katika uandishi kwa muda mrefu, ni mcheshi na muongeaji si mtu mwenye kukasirika ovyo na anapenda kubusu na kukumbatia waandishi wa kike hii haina maana yeye ni kiwembe.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    tuwekee foto lake mkuu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    huyu mzee namkubali sana nisipo msikia huwa najisikia vibaya. Pamoja na baba shikunzi huku pembeni kuna mr. Ok hawa jamaa wapo juu napenda sana kipindi chao.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ni kweli mkuu. Hiyo kombineshen imekaa poa sana. By default asubuhi huwa nasikiliza kipindi hiki. Na nikitoka mzigoni huchuni 92.9 kumsikiliza huyu 'zaidi ya habari'
     
  6. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kibwana.jpg huyu kushoto ndiye kibwana Dachi alikuwa zamani mpigapicha wa channel Ten kwa muda mrefu, then akaendelea kujiendeleza na akapata scholarship ya wamarekani kwenda kufanya kazi kule kwa mwaka ama miaka miwili dont remember
    lakini hapa chini nimekurahisishia A photojournalist with Channel TEN, Kibwana Mustapha Dachi, has been selected to attend a two-week International Visitor Leadership Program (IVLP) on "TV Broadcast Journalism" July 19 through 31, 2009. The IVLP is run by the U.S. Mission on behalf of the American people to facilitate personal and professional contacts between the people of the United States and the people of Tanzania. When asked about this program, Mr. Dachi stated, "It will help me sharpen my broadcasting skills and understand the meaning of media freedom in a country viewed as a pioneer of journalists' rights." Dachi will join 24 other participants from all around the globe including Brazil, Bulgaria, Cote D'Ivoire, Czech Republic, Egypt, Georgia, Guatemala, Israel, Kosovo, Lebanon, Lesotho, Malaysia, Mexico, Morocco, Nigeria, Pakistan, People's Republic of China, Russia, Senegal, Sri Lanka, Turkey, Ukraine and United Kingdom.

    Ni kweli ni mtu ambaye anapenda kuzungumza na watu ama mtu wa watu hata mimi amenisaidia katika makuzi yangu ya fani ya habari!!
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dah! Hiki kipindi ni kizur sana, yan ukisikiliza hata cku moja, ukijakuwekewa power breakfast ya clouds utaona wakina geraid ni wapuuzi. Kwanza huyu mzee anajua kila kitu, anakuanzia historia ya mada husika, unapata uelewa balabala,pemben kuna baba shikuzi akileta miyeyusho yake bas asubuh inakamilika pouwa kabisa.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hili ni jembe na kila likitoka studo lazima lilimwe zawadi na Mr Orest Kawau aka OK, na Magic ndo imekuwa Raddio yangu default baada ya kuipiga chini Clouds kutokana na vipindi vyao vya hovyohovyo.

    uzuri wa KD anakumbukumbu nzuri sana za matukio ya zamani...hata ndipo nahakikisha kwamba.." EXPIRIENCE IS THE BEST TEACHER EVER"
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ki ukweli me mwenyewe namkubaali sana jamaa yaani yupo smart inshort
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hicho kipindi mnachokisifia kinasikika radio gani? saa ngapi?
     
  11. z

    zebeya Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Magic fm.mida ya saa moja mpaka saa tatu asubuhi jumatatu mpaka ijumaa.
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    u

    Ni saa kumi na mbili asubuhi mpaka saa tat
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mlendamboga nashukuru kwa picha na maelezo ya kutosha. The guy is a news icon
     
  14. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magreat-thinkers wa zamani humu jf walikuwa wanajibu/wanachambua mambo kama Kibwana Dachi...unaondoka humu ukiwa umeshiba habari.. lakini siku hizi sijui nini kimetokea!? Namkubali sana jamaa kwa uchambuzi wake huru na unaozingatia maadili.
     
  15. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namkumbuka jamaa miaka ya 99 tulipokuwa tunakutana kule Sinza, enzi za DTV akiwa na akina Chris na Dina Chahali, yuko sawa jamaa huyu, bravooooooooooo
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Napenda pia namna yake ya uongeaji. Utadhani hayupo vile kumbe ndo ana flow. Kanifurahisha leo jinsi socrates (sokrates) alivyomjibu cleopatra, kuwa 'mtoto unayetaka nizae nawe anaweza pia kuwa na sura mbaya kama mimi na akili mbovu kama yako'
     
  17. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona mnafanya promotion kwa ajiri Channel ten
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    chema chajiuza
     
  19. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuan swali aliuliza jumanne septemba 20, kuna sheria inayosema kuwa mtu anayegombea urais awe na mke (yaani mwanandoa)? wewe ungemjibu nini?
     
  20. k

    kichakorojack Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    labda ni wewe.
     
Loading...