Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonzo cha siasa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Apr 24, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtu akiwa ndani ya CCM anaonekana Fisadi....
    Mtu huyo huyo anayeonekana Fisadi akiwa ndani ya CCM akihamia CDM anaonekana msafi...

    :bange::A S-coffee::A S-confused1:
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Jipange upya
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180

    Peleka kwenye jukwaa la Jokes pambaf wewe kama huna cha kupost hapa kaa kwenye lile jukwaa lako la kila siku la mapenzi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kibonzo hakina mashiko!
    Huna mfano halisi wa jambo hilo!
    Milya mnamsingizia kwa roho mbaya zenu na Nepi!
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unafahamu nadharia ya "Kuokoka"??????? hii ni kwa wakristo sijui waislam wanaitaje kitendo cha kuacha dhambi na kumkana shetwani na kujutia dhambi zako huku ukikiri kutokutenda dhambi tena nakuamua kuishi maisha mapya. Wana CCM ni kama wanaokoka
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndio nimekuja hivi...
    Am just a little bit confused, ndio maana nimetaka kufahamu!
     
  7. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wote wanao kuja CDM kwanza wanapewa kitubio kwa ungama madambi yao yote na kufanyiwa sala ya toba. akirudia nje! sasa wewe unashangaa nini. nawewe fanya hivyo utapokelewa.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna mechanism gani ya kucontrol kama kweli huyo mtu ametubu, na hawezi tena kurudia yale aliyokuwa akiyafanya mwanzoni?
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unaona mnaanza kujikaanga wenyewe. Mimi sijamtaja mtu yeyote. Nataka tu kufahamu msimamo wa CDM kwa the so called Fisadi's tuanowafukuza kwenye chama chetu... Naona baadhi wanapokelewa kwa mbwembwe sana
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chama Cha Masaburi!!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    :ban: Tuliza munkari mkuu..
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Rejao, umebaki wewe njoo ufanyiwe maombi.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huu siyo muda wa hayo maneno yako mkuu... nipo curios kufahamu msimamo wa CDM kwa hawa watu!!
     
  14. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kumbe lijao huwa ni hamnazo eee? People change, wanapoona system wanayofanyia kazi imewachosha lazima wabadirike na waachane nazo. na ndio maana kwa wale washika dini ukiokoka hata kama jana ulitenda dhambi unaonekana msafi, na ukihamia ukristo au uislamu ukifika kule hawatakwambia mbona jana ulikuwa mkristo/muislam.

    Jipange kaka bado huwezi tafakari kwa kina
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Nguo chafu ikifuliwa huwa inakuwa safi, mwili mchafu ukioga unakuwa safi,


    Ndege wa rangi moja huruka pamojaaaaaa Uliona wapi Bundi kwenye kundi la Njiwa eeeeee!!


    CCM wote wana rangi moja.

    CHADEMA wote wana rangi moja.

    Mtu akitoka CCM kwenda CDM lazima atafuata masharti ya CDM

    Mtu akitoka CDM kwenda CCM lazima atafuata masharti ya CCM.

    Ukiona wenzio wanatembea UCHI na wewe vua nguo.

    KIFO CHA CCM KIMEFIKA!!!!!!!!



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii language mnayotumia naona kama imeegemea kwenye imani fulani ambayo mimi siiamini wakuu.
    Bado sijapata majibu ya hao watu mnawachukuliaje. Hii itasaidia na wengine wafahamu msimamo wenu.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo changamoto inayobidi kuletwa na mimi nashauri kwamba hawa watu wasipewe nafasi zozote katika chama zaidi ya kuwa wanachama wa kawaida au unasemaji Rejao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kinachonitatiza ni kwamba, kwanini CDM wanakurupuka kuwapokea bila hata kufanya analysis na kama kuwa interview hawa watu ili wafahamu kilichowatoa CCM ni nini? Kumbuka kama hawa watu walikuwa Tatizo ndani ya CCM na huko CDM wanaenda kuongeza matatizo tena,,
     
  19. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri wapenzi na mashabiki wa Chadema hapa JF hamna haja ya kumshambulia Rejeo kiasi hicho, kama mkiitizama kauli au mawazo yake kwa upana zaidi yana mashiko ndani yake! Rejeo you are right you most people are curious to know the mechanism Chadema will use to control the so called "Fisadis", afterall even though it is true that curiosity killed the cat, but it is also true that the same curiosity make a good scientist! kama Chadema wanataka kufanya mambo yao kisasa zaidi wawe curious kama Rejeo, wasiwafurahie tu hawa "wana wapotevu" waliokuwa wanakula na nguruwe ugenini, na sasa wameamua kurudi kwa baba kuomba radhi, jambo wafanywe watumishi!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama uliyosema yana ukweli wowote. Kumbuka kila mtu yupo ndani ya chama fulani kwa ajili ya kufanikisha malengo yake. Akishindwa kuyatimiza ndio utaona akimbilia sehemu iliyo INFERIOR ili aweze kuyatimiza..
     
Loading...