Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboko ya Wanandoa na wapenzi wasio waaminifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inteligence, Dec 13, 2009.

  1. Inteligence

    Inteligence Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi JF:

    Inteligence anaileta kwenu software ya simu za mkononi yenye uwezo wa kujua,kusoma,kusikiliza simu/sms kutoka kwa mpenzi/mke/mume kama kwa ujumla
    unahisi anaeza akawa anatembea nje ya ndoa au nje ya urafiki wenu.
    Software itakwenda kwa jina la kiboko,kukamilika mwisho wa mwezi huu.

    Utangulizi:
    Kiboko ni software iliyoundwa na inteligence(JF member) ambayo kwa sasa iko ktk majaribio.

    Fikiria, mkeo au mmeo wa ndoa anakucheat na mara nyingi mara kwa mara anatuma meseji/piga simu kwa demu au buzi la nje ya ndoa?

    Fikiria, Mtoto wako wa KIKE anapoteza muda wa kusoma na kuanza mapenzi kabla ya miaka 18?

    Fikiria mpenzi wako anakucheat na kutuma msg kupiga simu kwa kutumia SIM card nyingine kwa siri

    Fikiria ungejua nini kinaendelea ktk ndoa yenu na wasiwasi wa maisha kwa kukosekana kwa uaminifu hivyo UKIMWI.

    FIKIRIA KITU KINACHOWEZA KUKUONYESHA NANI ANATEMBEA NA MKEO/MUME na kufanya maamuzi mbadala kabla ya ukimwi KUKUPATA.

    KIBOKO: Itakuwezesha kujua haya yote:

    KIVIPI: simu (maongezi) Pindi mkeo akipiga simu kwa mtu yeyote yule,kuna tone itakualert wewe ikikuuliza irecord maongezi hayo ya mkeo na pengine buzi au usikilize in real TIME

    Kurecord: maongezi yao (mkeo na buzi may be) yatarecordiwa na baada ya maongezi yatatumwa kwako kwa njia ya internet muda huo huo.

    Real time kusikiliza-Hapa namaanisha mwingiliano wa simu (Utasikiliza kila kitu wanachoongea wakati huo huo bila wao kujua unawasikiliza) na unaweza kurecord maongezi kwa simu yako pia.

    SMSindi mkeo/mume anapotuma meseji kwa demu/buzi copy ya meseji inakuja kwako bila wao kujua.

    Hivyo hivyo kwa watoto/na wengineo.

    KIBOKO SOFTWARE: itakamilika ktk kipindi hiki cha majaribio mwishoni mwa mwezi huu.
    Haitouzwa KIHOLELA.

    SOFWARE HII itatakiwa kuwa installed/configured kwa simu yako na huyo unaetaka ku mmonitor.

    Hutauziwa software bali itakuwa installed remotely

    BEI YAKE ITAKUWA KUANZIA DOLA 80:

    HAITOUZWA KIHOLELA:NARUDIA HAITOUZWA KIHOLELA:

    Katika kipindi hiki cha majaribio, KIBOKO imefanikiwa sana ktk simu za aina zote isipokuwa za KICHINA. (WORKING ON IT)

    NAKARIBISHA MAONI YENU KWANI YANAWEZA KUNISAIDIA AU KUWASAIDIA NANYI PIA.

    Asanteni.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nikitaka kucheat si natumia line/simu ya mwenzangu au simu za kamba(ttcl)?
    Atanipata wapi!
    Kama unaweza (wewe wakala)waambie hao watengenezaji tayari huku Bongo tushapata ufumbuzi wa kuikwepa hiyo teknology, hivyo wakaanze upya!
     
  3. Inteligence

    Inteligence Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok,watengenezaji ndo mimi;Asante kwa mchango wako mzuri lakini ikitokea ukitumia simu ya mtu line ile ile,kuna interface nitaiweka ktk kipindi hiki cha majaribio na UTAKAMATIKA tuu.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo ndoa zitavunjika sana,.
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kunguru hafugiki tuuuuuuu!!! wewe huwezi kumchunga kama kuku! So kaa naye chini mzungumze na siyo kumwekea mitego isiyokuwa na A wala Z! Eti Simu??????
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli hongera, wasiwasi wangu naiona story kama ya kina Karimanzira vile. Lakini mtu unaye m spy utaipata wapi simu yake ili iwe configured? Na utathibitishaje kwamba huyo mtu ninaye takwa ku m monitor nina uhusiano naye?

    Ninaona kwamba utajiingiza bure kwenye matatizo kwani privacy ni rights za mtu. Ushauri ni kwamba nenda kawauzie watu wa inteligence kwani wao wana haki ya kisheria kufuatilia interest za kitaifa kama kuna mtu wana mfuatilia.
     
  7. Inteligence

    Inteligence Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri,mpaka sasa na order kama 1324 hivi,natarajia nipate kama wateja million moja hivi kwa makisio ya chini.
     
  8. Inteligence

    Inteligence Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kukuelewesha:

    Wewe unaweza kummonitor mtu mmoja at a time.wewe na mkeo say,au wewe na mpenzi wako kwa simu hizi mbili kuwa installed and configured na KIBOKO.

    Nimetumia takribani wiki kumi na mbili kuikamilisha kazi hii.na najua side effects zake ,faida na hasara.

    Huna haja ya kumvizia mmeo aende kuoga ndo usome meseji zake,au phone book zake yote hii inawezekana na KIBOKO.
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    What about consideration of "Right of privacy"? and its implications law wise?
     
  10. m

    madule Senior Member

    #10
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why??? why? monitor some one? binadamu ajiheshimu mwenyewe bana. ni kujiongezea kazi kuanza kumonitor mtu/watu/mpenzi. bongo kuna mapenzi basi??? nyumba ndogo kibaooo! hasa wanaume sio waminifu kabisaaaa! na huenda itawasaidia kumonitor small house , anyway!
    wazo la kuwauzia Intelligency ni bora zaidi work on that.....wanaolazimisha mapenzi watakuja lakini kuweka order.
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, it looks like unataka kuongeza idadi ya watu watakaokufa kwa pressure uuh? Si bora UKIMWI unaua slowly? Utanipa na muda wa kuiweka fresh familia yangu? Kisa cha kuanza kujipandisha pressure na kufa ghafla kwa stroke/shinikizo la damu nishindwe hata kuwaachia msingi mzuri wanangu? Inaelekea huwatakii mema watanzania wewe. Stop it!
     
  12. Inteligence

    Inteligence Member

    #12
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo zuri.asante kwa ushauri.
     
  13. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhh mhh..............ngoja tuone!!!
     
  14. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaha........
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Si rahisi kumchunga binadamu akitaka kufanya vitu vyake. Mtu akiwa na namba ya siri yenye jina bandia ambayo mkewe/mumewe/boyfriend au girlfriend haijui basi si rahisi kabisa kuifuatilia ili kusikiliza/kurecord mazungumzo ya muhusika.
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kama kujaribu kutaka kujua moyo wamwenzio unawza nini. Itazuia ufanisi na kudumaza maendeleo ya kiuchumi na kijamii kwa kuwafanya watu wame wanafuatiliana muda wote. Na kifupi hakuna teknolojia ya aina hiyo inayoruhusiwa kwani mbali na kuingilia taarifa binafsi za watu (right to privacy) italeta mafarakano ya sio na msingi. Ya nini umfuatilie mtu ambaye ana nafsi ya kutenda kwa utashi wake??? Jaribu nyingine yenye kutuletea maendeleo, hiyo ni kama ile ya manyau ya kuwanatisha watu katika shughuli ambayo kimsingi haisaidi kuleta suluhsisho katika jamii bali inaongeza matatizo, chuki, kuwindana na kupotezeana wakati kama sio mashinikizo ya damu!

    Ningefurahi kama ningesikia teknologia yako inaweza kubaini ufisadi ndani ya ofsi za umma, kujua sadaka tunazotoa makanisani na miskitini zinatumkaje, kujua kama pombe na mijinyma tunayokula inashughulika vipi na miili yetu, kujua kama mvua zitanyesha kwa mtawanyiko upi, kujua kama mazao yatauzika vipi nk nk nk.

    Haya ya kufuatiliana kwenye simu yatakubana hata na wewe mzee, wagunduzi makini hawaruhusu kitu kama hicho ambacho kinaweza kuwaletea nao mateso baadae..kuna watu wapo allergic na sauti za kwenye simu hata ikiwa ya mamako mzazi tasema ni kimada wako!utatambuaje mahusiano kwa kuongea kwenye simu?? akitaniwa, we jaza??!

    Naikenea hiyo teknolojia yako ni IBILISI, IKAPATE KUSHINDWA MILELE!
     
  17. Inteligence

    Inteligence Member

    #17
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa huu muda mfupi niliobandika hili Tangazo nimeshapata order kama 2134.

    Kanyaga twende.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha na wale wote wanaocheat na kuliona tangazo hili basi watabadilisha mienendo yao ili wasigundulike, si rahisi kumchunga binadamu siku zote amini hivyo au unajitafutia matatizo tu.
     
  19. Inteligence

    Inteligence Member

    #19
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya:nimekugongea senksi hapo.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Nami nimekutunuku Mkuu, kama humuamini mamie mwali au njemba badala ya kuanza kupanga mikakati ya kufuatilia nyendo zake 24/7 ili kujua kila kinachojiri katika mazungumzo yake ni bora kuchora talaka tu au kuomba uchorewe talaka.
     
Loading...