Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibogoyo atapeta siku ya hukumu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mgombezi, Feb 26, 2012.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Padre alikuwa anahubiri :
    'Biblia inasema kuwa wale wasiotubu na wanaendelea kutenda madhambi watalia na kusaga meno siku ya hukumu'.
    Hapo ndipo Kibogoyo mmoja alipocheka na kumnong'oneza mwenzie akisema: 'Hakika sisi tumebarikiwa kwani adhabu ya kusaga meno kwetu hamna.., lol
     
Loading...