Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaha Secondary kiboko wagomea mock exams

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, May 13, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa kibaha sekondari wameonyesha ujasiri wa hali ya juu baada ya kuingia ktk chumba cha mitihani na kukuta maswali ya mitihani ya merudiwa toka necta 2008 na 2009.kibaya zaidi watayarishaji wa mtihani kanda ya mashariki wame copy mpaka maswali ambayo hayaendani na uhalisia ktk somo la civics.mfano katibu mkuu wa africa union ambaye kwa sasa ni mwingine. pia wanajiuliza pesa walizotoa kutayarisha mitihani zimekwenda wapi kama watayarishaji wame copy mitihani.wameona bora wasifanye maana haiwaongezei kiwango chao cha elimu bali kuwadhoofisha.
     
  2. m

    mariabeno Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo vijana, hiki ndicho kizazi kitakachoikomboa nchi hii.
     
  3. Catagena

    Catagena Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado Universities...I hope that move is coming too. Bravo bravo guys...I concur with your move.
     
  4. Africa's Dream

    Africa's Dream Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up kibaha boyz! Hii inadhihirisha kwamba nyinyi ni vipaji na mnajitambua
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa nani mwalimu kati yao?mi nadhani hii iw fundisho walimu waache uvivu jamani,wao wanadhani wanafundisha taifa la mapopompo?
    Dont copy if u cant paste
    Bravo vijana!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    wamefanya jambo la busara, maana kuna wakati unakuta hii mitihani haitungwi bali wanakopi tu ya zamani....
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    good...ujue kucopy sio inshu..lakini unacopy swali hadi swali mpaka mtihani woooote,ni bora ukop frm different past papers,kuliko kucopy pepa flani ya nyuma swali hadi swali.
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hii ina maanisha kuwa watunzi wetu wa mitihani nao ni wavivu wa kufikiri,,
    Nimeupenda msimamo wa hawa vijana kwenye kudai wanachostahili, siyo bora liende!
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hichi ndio kizazi kinachotakiwa katika ulimwengu wa sasa.
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    walimu wa Kitanzania hawatungi mitihani kbs wanachofanya ni kukopi tu. Hii spirit ingekuwepo vyuoni tungefika mbali sn maana vyuoni mwalimu asiyerejea maswali ni adui.
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio Watanzania wa leo, Safi sana vijana!!!
     
  12. n

    ngako Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana wadogo zangu msikubali kuburuzwa ovyo!!!Keep it up!
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakuu kwani watungaji ni akina nani?

    Iko hivi...

    Kwa kawaida kuna kitu kinaitwa 'syndicate' hii inaundwa na wakuu wa shule. Hawa wanakaa wanaamua mtijhani uwe lini, uchangiwe kiasi gani n.k. Hawa ndio wanaoamua nani atunge mtihani upi, wanaweka pia watu wanaitwa moderators na proof readers. So the money get spent... Kwa kesi ya hawa watu wa Kibaha the thing is deep, something went wrong somewhere with the money!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Chetuntuuuuuuuuuuu kumbe na wewe msomi!!!
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msidanganyike. Wadogo wale wanashindana. Wanajua kwamba paper likirudiwa kila mtu atalikamata. Hakuna chochote.
     
  16. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yetu kutoa visingizio,wangetungiwa kama ya F.4 NECTA mwaka jana wangelalamika pia .Huenda pia kuna ajenda ya siri nyuma ya pazia miongoni mwa wakuu wa shule wa hiyo kanda, kwani hata mkuu wao wa shule amewaunga mkono wakati yeye pia anahusika katika mitihani hiyo kwa namna moja au nyingine.
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kibaha sec school?? Skuli langu hilo, enzi hizo headmaster msaki walikuwepo akina power kazungu akivunja nondo kwa mikono,kuna siku tuligoma kula mikate kutoka bakery ya kwa mathias, tukarudishiwa mikate ya sia tuliyoizoea kutoka NMC far. KSS hatukuendekeza ujinga ujinga au uonevu. Najisikia furaha kwamba hiyo hali bado ipo. Je bado wanavaa shati nyeupe zenye beji ya KSS?
     
  18. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    swali lililowaacha hoi vijana ni hili hapa.
    mwenyekiti wa sasa wa umoja wa afrika ni nani
    A) jakaya kikwete
    B)Ribort mugabe
    C) pohape hambwa wa namibia
    Hii copy pate ya hatari maana hapo hakuna jibu asa mwenyyekiti ni zilasi zenawi wa ethipoa, ila wakati wa hili swali yaani 2008 alikua jakaya kikwete, madogo wakaona hii haiwezeakani wakatoka nje
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah! sijaamini hiki nachokisoma hapa...vijana wamekuwa na uelewa wa elimu bora wa hali yajuu..safi sana
     
  20. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo ndio ubaya wewe, ku copy vitu ambavyo havi exist, ila kwa mitihani kurudiwa ni normal ndio maana ya kuambiwa someni past papers, na changes kidogo kama za hapo juu. ila nadhani aliyecopy alicopy akiwa gizani, si mnajua umeme ni wa mgao?
     
Loading...