Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Tundu Lissu kule Tarime vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Sep 30, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakubwa wote shalom kwa mpigo.Kuna siku mtu makini sana kule Bungeni ndugu Lissu alichaniwa nguo na kutupwa korokoroni kule Tarime akiwa anatenda haki.Alifikishwa Mahakamani na kesi ikawa inaunguruma je iliisha je ile kesi jamani kuna mwenye taarifa?
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bado iko kwenye mention mkuu!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ushahidi haupo au inakuwaje?Au mahakama nayo inaleta siasa ?Si alikamatwa kwenye tukio siku zile sasa why kutajwa tu?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kesi za kisiasa tu hizo zinamalizika kiaina!!!
     
  5. D

    Diga Diga Senior Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wamezidiwa kesi kiasi kwamba wamechoka na hawana time tena na hao wapiganaji. Wee wapoteze viti vya ubunge, wanachama wao wanazolewa na M4C huku maisha bora hayaonekani kwa watu zaidi ya milioni 40 (kasoro kwao tu), bado wawe na muda wa kesi za Lissu? Waacheni jamani wapumue kwa muda huu kidogo uliobakia ili ikifika 2015 wakapumzike kwa amani baada ya kutuibia vya kutosha!
     
  6. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kesi ile inasemekana polisi ndio waliokuwa tena walalamikaji pamoja na wao kuwa waliuwa watu na pamoja na kuwa wao walimdhalilisha mbunge sasa mahakama ilitupilia mbali kesi hiyo mapema saana hata hearing haikwenda
     
Loading...