Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi dhidi ya sophia simba-ilikuwa tishia nyau...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Kop, May 3, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sophia simba alipoituhumu CDM kuwa inafadhiliwa na mataifa ya ulaya kuchochea vurugu, makada wa CDM walisema watamburuza mahakamani lakini hadi sasa ni kimya chenye kishindo...ilikuwa ni kutishia nyau...?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ni kujishushia heshima kukomaa na kesi dhidi ya mtu anayefikiri baada ya kuongea!
     
Loading...