Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho ni siku ya Maandamano ya amani ya kupinga kuongezeka kwa bei ya maji Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwejeusi, Jun 22, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajf, napenda kuwataarifu ya kwamba, kesho kutakuwa na maandamano yaliyoandaliwa na chadema mkoani shinyanga. Maandamano hayo ni kwa ajili ya kupinga ongezeko kubwa la bei ya maji linalotozwa na shuwasa mkoani shinyanga.
    Wanajf wote mnaoishi shy mjini mnaobwa kushirik maandamano hayo yatakayoanzia eneo la ibinzamata na kuishi joshoni rubaga.
     
  2. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    safi sana. Mafisadi wanatuibia kila kona, maji yenyewe ni ya ziwa victoria, ambayo Mungu ametupatia bure. Kwa nini watuuzie kwa bei mbaya!!!! Hakuna kulala mpaka kieleweka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,038
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kiongozi gani wa kitaifa ataongoza hayo maandamano
     
  4. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nitakuwa nanyi kiroho japo kimwili niko mbali. Strongly nawasapoti
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Niko Malampaka nitakuja mjini tafadhali asante kwa taarifa hizi .
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Nahisi tafadhari hata mgao wa umeme unaoendelea unahitaji kunji tena la uhakika na liwe nchi nzima siku mbili mfululizo
     
  7. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee mi mwenyewe bi mkubwa anamaindi kweli hizi bei za maji hapa SHY ni hatari lazima tuandamane.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Nahisi tafadhari hata mgao wa umeme unaoendelea unahitaji kunji tena la uhakika na liwe nchi nzima siku mbili mfululizo
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeenda kuwataarifu shinyanga maana wao ndio inawahusu ili wajitokeze wengi
     
  10. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono maandamano hayo
     
  11. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nitakuja kesho npo MWIGUMBI..Nitakuja via Mwadui...ntakujaga niwape uzoefu wa "kunji"
     
Loading...