Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya:Wanaume wagoma kula majumbani mwao!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pindima, Feb 20, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waume nchini Kenya wanapanga
    kugomea vyakula vya mabibi zao
    kwa siku sita kutoka na
    kuongezeka kwa visa vya
    wanawake kuwapiga mabwana
    zao.
    Badala yake wanaume watakuwa
    wakila mahotelini na magengeni
    Mwenyekiti wa Chama cha
    maendeleo ya Kina baba Nderitu
    Njoka amesema mgomo huo wa
    siku sita una lengo la
    kuwashinikiza wanawake kukoma
    kuwanyanyasa na kuwapiga
    waume zao.
    Kiongozi huyo Nderitu Njoka
    amesema kuanzia leo jumatatu
    ataanza kampeni ya
    kuwashawishi akinababa kula
    mahotelini badala ya majumbani
    mwao.
    Mwenyekiti huyo wa maendeleo
    ya wauaume alikuwa
    akizungumza katika hospitali kuu
    ya mjini Nakuru huko Rift valley
    ambako alikuwa amekwenda
    kumliwaza baba mmoja ambaye
    amelezwa humo kutokana na
    kipigo alichopewa na mkewe.
    Baba huyo akizungumza kwa
    uchungu hospitalini alisema
    mkewe alimuita nyumbani it
    akachukuwe pesa kabla ya
    kumfungia chumbani na
    kumtandika.
    Kwa muujibu wa bwana Nderitu
    Njoka, mkoa wa kati nchini
    Kenya ndio unaongoza kwa idadi
    ya akina baba wanaopigwa na
    bibi zao.
    Katika mkoa huo wa kati
    wanaume karibu nusu milioni
    wameripoti kutandikwa.
    Chama hicho cha wanaume
    kimedai kuwa kuna wanaume
    ambao wanalazimishwa kufuo
    nguo za wake zao.
    Wengine pia wamedai kunyimwa
    tendo la ngono na mabibi zao.
    Jijini Nairobi wanaume ambao
    huona kivumbi kutoka kwa wake
    zao ni laki tatu.
    Lakini baadhi ya akina mama
    kutoka mkoa huo wanasema
    akina baba ndio wa kulaumiwa
    kwa kushindwa na majukumu yao
    ya kifamila.
    Wanasema waume wangi
    wamekuwa waume suruali tu.
    Hata hivyo wengi wanasubiri
    kuona kama kweli mgomo huo
    utafaulu, na ni wanaume
    wangapi walio na pesa za kwenda
    kula hotelini badala ya kula
    majumbani mwao.
     
  2. d

    dandabo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ha ha ha! Hao jamaa hamnazo kumkichwa!
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata mie nimeisikia hiyo live BBC!!................ mwanzoni sikuamini, ...................nikafikiri ni comedy.................. jamani, hivi hao wanaume wa kenya ni wanaume sawaswa kweli??............... i doubt!!...................hapo ndipo tunapowahitaji wakurya katika dunia hii!!.........................
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Tatizo wanakunywa sana chang'aa ndio maana wanabondwa
     
  5. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How does it feel to be on the receiving end kaka zangu?
    Mnadhani unyanyasaji ni kitu kidogo? Waelezeni wenzenu ili waache na dunia iwe mahali salama.
    BTW - Kwanini hao wanaume hawaachani na wake zao wanyanyasaji?Nini siri ya kung'ang'ana tu kukaa na mke mnyanyasaji?
    Wenzenu wanawake hawaondoki kwa vile wamezaa watoto hapo na wanaogopa kuacha watoto zao.Nyie mnasubiria nini wakati hamnyonyeshi?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Vituko vya wakenye me siviwezi, midume ina chama cha kutetea maslahi yao!!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hii kali, lakini bora hao wameweka wazi kuwa wanapigwa. Huku huenda wapo ambao wanapigwa lakini wapo kimya..
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    ila hiyo njia ni sahihi?
    Maana kuna hatari ya kuchezea kichapo kwa kutokula nyumbani....
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio imejazana hapa Tanzania imekimbia vipigo vya wake wao.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakimaliza mgomo watachezea tena kichapo cha kutokula nyumbani na uloda hawatopewa :lol: kuishi kwingi ni kuona mengi
     
  11. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu unawaambije nimekutaliki?mwenyewe na mashaka na huo mgomo wao
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama hauna pesa ya kula hoteli itakuwaje?
     
Loading...