Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za Dr Slaa Kusini zawasisimua wengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 4, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa ameelezwa kuwa mpiganaji asiyechoka kutokana na kazi kubwa anayofanya huko kusini tangu CHADEMA ianze operesheni Okoa Kusini wiki moja iliyopita.

    Taarifa kamili zinasema Dr Slaa amekuwa akihutubia mikutano mitatu kila siku ambapo kwa siku zote hali chakula chochote mchana kutokana na kubanwa na muda.

    Baada ya mikutano Dr Slaa anaongoza mikutano ya ndani mpaka saa 6 usiku na kisha anakuwa wa kwanza kuamka na kuwaamsha vijana wake waanze siku nyingine ya mapambano.

    Imedaiwa pia kabla ya kila mkutano Dr Slaa anazindua matawi katika mitaa yote ya eneo husika.

    Source: Kamanda Mwesilwa Perfect aliyeko kikosi kinachoongozwa na Dr Slaa katika operesheni okoa kusini.

    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    [h=3]Dkt.Slaa Akisalimia Wananchi[/h]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Dkt. Slaa akizongwa na wananchi wa Kijiji cha Namahinga, Masasi aliokuwa akisalimiana nao
    Picha Na Kurugenzi ya habari CHADEMA
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo ndo kiongozi wangu
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika inasisimua sana.Halafu wanajitokeza wapuuzi wachache wanajifanya wanaijua CDM zaidi
     
  4. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    merci dr slaa
     
  5. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi ndo kiongoz wangu!
     
  6. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbiu ya "Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke" inatekelezwa na kila kiongozi.
     
  7. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    namkubali sana Dk Slaa.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa: Rais anayeongoza nchi kutoka kwenye mioyo ya watanzania.
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ameni.
     
  10. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Slaa ni baba wa ukombozi wa tanganyika, baada ya nyerere slaa ndio shujaa wa taifa. mungu amjalie maisha marefu
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa ni mtu mwenye heshima sana na bidii ya kazi.

    Hakuna mtu ndan ya ccm anayeweza hata kusogelea.

    Ukitaka kucheka jaribu kumfananisha na W.Mkama, yule babu anayejua misamiati ya kiingereza tu, wakati chama kinazama kwenye kilindi.

    Big up Dr Slaa, una hazina ya heshima nyingi toka kwangu.
     
  12. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 583
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Nilibahatika kumjua vizuri arumeru..hata huku ilikuwa hivyo vivyo..
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chadema, chadema peoples power! Tupo nanyi makamanda mpaka kielewe
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa ndo rais wa inji hii
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa kiongozi.Hakika kama watanzania wangetulia na kuwapima viongozi wa kijamii wanao umia kwa dhati juu ya shida za wananchi Dr.SLAA angeibuka kidedea.
     
  16. T

    Topetope JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jembe wakati mzuri wa kujenga chama
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Persistance!Persistance!Persistance!
    Lazima watanzania wataelewa tu.
     
  18. C

    Chikwakara Senior Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gracias Dr. we ndo rais wangu. Eti Zitto anataka kuwa rais,hatutakubali hadi aachane na unyinyiem
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kazi iliyopigwa kusini hakika wameelewa.
     
Loading...