Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Polisi Tanzania ni kuua na kutoa vibali sio kulinda raia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendo80, Jun 1, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesoma habari moja kwenye Gazeti la Tanzania Daima na kukuta kitu kilichonishagaza kuwa waandishi wa wasichukue Habari mpaka wapate Kibali kutoka Polisi.

    Nukuu kutoka Tz Daima:
    FFU, wanafunzi wapambana
    Waandishi wa habari ambao pia walikuwepo katika eneo hilo wakifanya kazi yao nao walizuiwa kuchukua habari hizo na askari polisi hadi wapate kibali kutoka polisi.

    Source: FFU, wanafunzi wapambana

    nataka kujua tangu lini Polisi ikawa inatoa Vibali kwa waandishi wa habari au kwenye mikutano?
    Je wao wanapoua raia au kuwapiga bila ya sababu yoyote wanapata kibali wapi?

    Tumechoshwa na ukiritimba na maonevu ya Wahuni wanaolijafua Jina la Polisi kwa manufaa ya Magamba
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Hivi jeshi lote la polisi ndo liko hivyo ama ni watu wachache jamani!??
     
Loading...