Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya CHADEMA mgogoro wa Malawi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na ukimya wa kushangaza kwani watani wa CCM wamekaa kimya kama wananyolewa ili hali mabillion ya serikali yako mbioni kuunguzwa au yameshaanza kuunguzwa na maandalizi ya Vita tarajiwa vya malawi. Tunahitaji kauli ya kutoka chadema ikiwa ni serikali kivuli
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kauli ya nini, hakuna vyama vinaenda kupigana ni nchi kwani huko Malawi umevisikia vyama. Watanzania punguzeni ushamba wa vyama mmekuwa navyo kwa miaka 20 sasa.
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Trilion 3 za Shimbo na Jk zinatosha sana ktk hiyo vita kama ikiwepo.
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya Ecoli hebu angalia vizuri kwani nini maana ya serikali kivuli acha ushamba wewe kama CCM inajustfy matumizi na vita isiyo na maslahi lazima tupinge
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Chadema wakae mbali na mzozo huu unaopelekwa ovyo. Wao waendelee na kuwahamasisha Watanzania kuelewa shida zao zinahusianaje na uwepo wa CCM madarakani. Hakuna kulala mpaka kieleweke ndiyo ilikuwa slogan yao,
    NA BADO HAKIJAELEWEKA.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna kauli yeyote amabayo imetoka kwa Amiri jeshi kupita serikali ya CCM?
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wapeni ziwa lao acha longolongo
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani Chadema wakiongea wasipoongea maneno yao mbofumbofu tu hamna la maana zaidi ya kuhamasisha migomo
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema wanasiasa za kuvizia ndio maana wamekaa kimya
     
  10. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujasoma hata nipashe ya jana serikali ya CCM haijawahi kuacha hata mara moja kulinda mipaka hivyo by an means necessary tutailinda mnasemaje wazee wa migomo hewa
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa kama una majibu kiherehere cha nini
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uliza kauli ya CDM kwa haya yafuatayo.
    Uonevu wa Jeshi la Police kwa raia.
    Kuwaziba mdomo wananchi kwa kukimbizia mahakamani jambo ambalo wananchi wanahitaji maelezo ya kina.
    Mikataba mibovu..
    Kudotora kwa sekta ya Elimu.. nk..
    Suala la vita hakiendi chama kule bali JWTZ ambao wako chini ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano,na wahanga wakuu ni mimi na wewe bila kuangalia itikadi ya chama ..
    Hao wanaosema wako tayari kwwa vita hautawaona hapa time kikinuka.. Tuwe kitu kimoja upinga vita yeyote kati yetu na majirani zetu.. Majeraha ya vita vya Uganda bado hayajafutika, umaskini tulionao ni sehemu tu athari zilizotokana na vita ile...
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwavile CDM hajatoa tamko huenda ndio inamshawishi Joyce Banda Aanzishe vita Nchi isitawalike kwani Joyce wetu yeye anasemaje kwa vile upo nae karibu?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wakati wa Chadema kutoa tamko haujafika,ukifika watatoa
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    juzi kati kuna rundo la watu walifia ndani ya lori walikua wametoka nchi jirani wakaingia Tz kwa njia za panya
     
  16. M

    Magesi JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Twiga walipitia wap magamba mmechoka mnakufa sasa
     
  17. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wamemvizia mama yako nini???
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko hapa munyonyo wanagonga cheerz na mkulu yameisha
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Having ceiving ability brings freedom of mind,amka ww m2,ushabiki wa kinyinyiemu ipo siku wengi mtajificha2.
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Umenisoma na kuelewa au umeni quote kwa kukurupuka?
     
Loading...