Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli serikali ya CCM ina maana gani? kwani tuna serikali ngapi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Jun 27, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nikiwasikia viongozi hasa mawaziri, wabunge wa ccm na watendaji wakuu wa serikali hutoa kauli hii SERIKALI YA CCM itafanya hili au imefanya hili nauliza Tanzania tuna serikali ngapi kutofautisha ni serikali gani inayofanya kazi sasa? Au kuna serikali ya Chadema pia inaongoza nchi
     
Loading...