Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hizi za Zitto zinatupa picha gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lengeri, Sep 6, 2009.

  1. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #1
    Sep 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana jf hizi hapa chini ni baadhi ya kauli za mbunge kijana Zitto ambazo amezitoa nyakati tofauti

    jee kwa kauli hizi Credibility yake i wapi??
    je Zitto Anaaminika kama kiongozi thabiti??


    1st September 2009, 02:15 PM

    1st September 2009, 02:30 PM

    2nd March 2007, 01:51 PM
    11th June 2009, 05:09 AM

     
    Last edited by a moderator: Sep 7, 2009
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni uongo gani huo waliomtunguia Chacha Wangwe? Je walishiriki zaidi? siri za chama hizo...ukiongea wanakuduu...
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hizo ndiyo siasa na wanasiasa wa bongo.! we unashangaa hilo,kwa tanzania mwanasiasa anaweza kukana hata jina lake ili afanikishwe mambo yake ya kisiasa.

    aliyesema siasa ni mchezo mchafu hakukosea.

    uoni maprofesa,madtari na wasomi wakisema pumba kwenye majukwaa,utadhani ni watoto wa drs la 2,hiyo ndiyo bongo
     
  4. E

    Engineer JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa kutumwa na Mbowe utawajua tu!

    Wamekubaliana wameyamaliza huku chini chini wanawatuma kuja ku SPIN hapa JF.

    Huyo boss wenu ilikuwa adondoshwe na yuko pale kwa nguvu ya baba mkwe tu. Mkielewa hilo mtaacha ujinga wenu wa kuja kumchafua Zitto.

    Zitto na Dr. Slaa ndio wameifanya CHADEMA iwe hapo ilipo sasa; huyo Mbowe anafaidi ruzuku tu na totoz wa kuteuliwa ambao ni juhudi ya akina Wangwe, Zitto, na Dr. Slaa.
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ndio politics, hivyo mtu huwa anabadilika kutokana na maeneo na mtindo hata watu sasa hapa mimi sioni sababu ya kubadilika wa Zitto.!!

    Sasa sisi ndio inabidi tufanye kazi ya kusimamia ukweli na sio tena kuja na majungu kama haya
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,132
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    Kitu kimoja alichoongea zitto humu na ninachokubaliana nea ni kuwa kweli watu wengi wanamu underestimate sana,,,,,they cant measure him up,,,,,,ha ha ha sadly but it is true,,,,,hata mbowe hakutegemea uenyekiti wake ungetishiwa hivyo.......ha ha ha
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sawa wanasiasa hubadilika lakini mara nyingi husubiri vumbi likatulia kisha wanakuja na uongo mwingine. Haya ya Zitto tunayoyaona leo mie naita KUKURUPUKA.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpo busy ku recycle habari ile ile, sasa kama mnamuona hafai mbona mlimpigia magoti akubali unaibu katibu mkuu.

    Vibaraka wa Mbowe mmefulia!
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Hili swali nalazimika kujiuliza na kuwaulizeni wenzangu, hivi kwanini wnaCCM waliopo hapa JF (mfano Engineer, mkamaP nk) wanamtetea sana Zitto?

    Mimi ninatambua kuwa Zitto ni mmoja wa wapiganaji muhimu ktk ukombozi tunaoutafuta. Ktk kundi hilo wapo makanda mbalimbali wa upinzani. Kinachojitokeza sasa CCM wanajifanya wapo pamoja na Zitto na siyo wapinzani wengine, kwanini?
     
  11. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    To me what matters most is fact. The question of why some people are always defending Zitto seems to be a misplaced one. People here at JM comments according to their analysis. That's is my understanding!!
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Simple!

    Kama umeshasema ni wana CCM(sina hakika) wanachofanya ni kulalamika indirectly, kuwa, mbona mnataka muitoe CCM madarakani ila hali tabia ya CHADEMA na wao CCM ni copyright? kama vile mapacha? kwa nini mnataka muwaondoe, so wanajaribu kulia katika umma, kuwa CHADEMA NA CCM ni sawa, so afadhali CCM wabaki madarakani after all, wanachoringia CCM ni kuwa hakuna ukabila, ila system ya kutafuta viongozi ni sawa kabisa na CHADEMA!

    Nimejibu if and only if Mkamapa na Engineer ni CCM!

    Be careful kuwa si kila aliye kinyume na CCM ni mpinzani, na si kila aliye kinyume na CHADEM haipendi CHADEMA na ni fisadi

    Zito CHADEMA wanasema alichukua fedha leo hii mnampa unaibu katibu mkuu??!!!!

    sielewi is your turn Nemesis, nisaidie hapa!
     
  13. E

    Engineer JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nemesis,

    Tayari umeshajua Engineer ni CCM? Kadi ulinipatia wewe?

    Naona umesharikoroga tayari au kama ni majani yameshakuzidi nguvu. Angalia tu kaka wanaume wasikupitie.

    Hata kadi sina ila nitakata mwakani ili nimpigie kura Mwakalinga na kisha nitaichoma moto.

    Hivi vyama mimi havinisaidii kitu; badala yake umaskini wangu unazidi kuongezeka tu. Mtu yeyote ambaye nitamwona anafaa na ana uwezo wa kubadili maisha hata kama sio yangu basi ya mtoto wangu, nitampigia debe kwa nguvu zote na kumpigia kura.

    Zitto kama ilivyo Mwakalinga, wanawakilisha hili kundi la vijana wanaotaka kufanya kitu cha maana lakini mizengwe juu yao ni mikubwa mno. Ndio maana hapa tunaambiwa kambi ya Mwakalinga njaa kali lakini sisi hatupo kwa ajili ya fedha, tunataka maendeleo. Tutapiga kampeni hata kwa miguu.

    Machama yenu bakini nayo wenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Sep 6, 2009
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana shaka kuwa Zitto Kabwe ni Muwazi ndio maana tunapata hata mada za kujadili hapa JF na Pia tazama Robo tatu ya posts zote hapa Zinahusu CHADEMA. Ndio maana niliyasema haya kuwa CHADEMA ni Chama Mbadala kwa CCM japo baadhi ya watu walipinga, Tazama wiki nzima iliyopita ilifunikwa na Habari ya uchaguzi wa Chadema na hivyo, CHADEMA wapo imara sana
     
  15. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Anasema sisi ndio hatumwelewi!
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe Dilunga "unajifanya mjuaji".....eehh........lol
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh
    Sema tu unachotaka kusema kwamba Zitto tumempa fedha ndio tuna mtetea kwi kwi kwi kwi kwi.

    Naona bora ccm, ngoja nikukumbushe kuna fisadi RA(igunga), fisadi lowasa(arusha), fisadi mwakyembe (mbeya),fisadi magufuri(kagera),fisadi mkono(mara),fisadi mramba (kili),fisadi msabaha(pwani), fisadi muhidhihir (mtwara) na komba nk.

    CHADEMA fisadi Mbowe (kili), fisadi Ndesa(kili),fisadi komu(kili) ,fisadi mtei(kili) nk teh teh teh teh

    Umeona wana kitu common kimoja(fisadi) tofauti ni huyo fisadi anatokezea wapi.? ndiyo advantage ya ccm.
    Habari ndiyo hiyo.
     
  18. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Zitto yupo sahihi, akisema Olesendeka au mama malechela dhidi ya wana ccm wenyewe kwa wenyewe tunashangilia, basi zitto anahaki ya kuwasema wanachadema wenzake kama akina olesendek, na tunabudi tuwashangilie akiwasema..CHADEMA ni chama dhaifu sana na imejitokeza, embu tajeni wanasiasa wangapi wanaojulikana na kuibeba CHADEMA ni Dr slaa na Kabwe full stop..hakuna cha huyo mbowe wala nini
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Sep 6, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..jamani uchaguzi umekwisha, vunjeni makundi.
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanabodi,,
    Duh kusema kweli Zitto hahitaji fedha za Rostam wala mjinga yeyote yaani itakuwa tammaa ya kupita kiasi..

    1. Mbunge kwa miaka minne pato lake ??????... kwa siku.

    2.Mjumbe wa kamati ya Afrika Mashariki kwa miezi 6 -Malipo ni Tsh 200,000 kwa siku.

    3. Ni mbunge wa kamati ya madini ya Bomani kwa miezi 4 - akivuta 350,000 kwa siku..

    Kwa mtaji huu jamaa yupo fit.. Na hakika wala sijui huko Chadema kuna nani anavuta fedha kama jamaa yetu inawezekana kabisa kuna ile roho ya BARA yaani ukame (roho mbaya, kikorosho, roho ya kwa nini, na kadhalika)..
    Mimi kama Mtanzania na mtoto wa mjini mwenye kutazama mbali hasa ktk fikra za Wadanganyika..Nitahoji tu kile mabcho wengi wanashindwa kukisema..
    Mkuu Zitto hicho kipato unachokizungumzia hapo juu ndicho sababu ya jichjo unalopigwa.. kuwa muwazi hapa aahcana na hizi habari za VX ..Kwa lugha ya kijicho cha Mtanzania wanahcojaribu kusema ni hivi:-

    Duh..Ni kiasi gani cha fedha Zitto anatengeneza kila mwezi ktk kamati hizi?..Je hivi kweli Zitto haoni kuwa hizo ni fedha nyingi sana kwa malipo ya kazi wanayoifanya na kuwa moja ya sababu kubwa ya chama kupinga matumizi makubwa ya seriukali?... Je hizi fedha na malipo makubwa inaweza kuwa sababu ya CCM kumkatama Zitto ajitenge nasi?.. Je hala malipo ya posho na kadhalika ndizo fedha za Mafisadi zinazozungumziwa?..
    Kwa hiyo Zitto kajitengenezea maadui kutokana na kipato zaidi anachovuta toka CCM kwa kazi ambayo yeye kama Mpinzani inaonyesha anauza sera za Chadema.

    Kibaya zaidi ni pale Zitto anapofikiria kwamba Bungeni ni sehemu ya mtu kuwakilisha mawazo yake binafsi, mahala ambapo mtu anatakiwa kuwa judged kutokana na kauli yake mwenyewe..yaani kila mtu ata walk in na mawazo yake bila kujali chama!.. Hii sijui mkuu kaipata wapi!..

    Anafikiria kuwa na Uhuru wa kufikiria anachotaka yeye na kukipendekeza mbele bungeni kuwa ndi vyo inayotakiwa kuwa?..Mkuu huu si uwanja wa Tennis ambapo kuna wachazaji wawili kila mmoja akijiwakilisha..Bungeni ni Team work kama uwanja wa soccer (football) ujuzi wako wa kusema au kucheza ni lazima ufuatane na formation ya mchezo mzima kuwa wewe team captain haikupi haki na nguvu ya kuwa juu ya utawala wa team Chadema ktk mashambulizi yake.

    Bungeni sii mahala pa kujipatia sifa, kujitangaza au kila mtu kutoa mawazo yake binafsi ila ni mahala ambapo Itakadi zinapotawala mjadala mzima ktk kutatua matatizo na sii Zitto au Mkandara anapendekeza kitu gani.. Biungeni ni mahala pa kutunga sheria kupitisha maazimio ambayo tayari yameisha fanyiwa uchunguzi kabla ya kuwekwa mbele yenu. Bungeni ni mahala Zitto anapozungumza huchukuliwa kama Chadema Mrengo wa kati Kulia wamesema hivi na sii anavyotaka yeye kuwakilisha mawazo yake mwenyewe kwa jinsi anavyojisikia..
    Haiendi hivyo mkuu wangu Zitto.. Ukomavu wa kisiasa ni pamoja na kutambua tofauti hizi... huwezi kudai kwamba unapokuwa Bungeni unawakilisha mawazo yako.. Hili ni kosa jingine..
     
    Last edited: Sep 6, 2009
Loading...