Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni ya Gado iliyotoka teh East African

Discussion in 'Jamii Photos' started by mfianchi, Dec 3, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna wakati Gado Mwampembwa mTZ anaeshi Kenya aliwahi kutoa katuni zake kwenye gazeti la The East African,moja ya katuni hizo ilikuwa inaoonyesha waandishi wa habari wakilamba viatu vya mkulu na nyingine ilikuwa inaonyesha mkulu akifuatilia mafisadi alipofika mwisho wa anaowafuatilia akapiga break baada ya kukuta ni wenzake wanene ndio mafisadi,kama kuna mtu anazo tafadhali atuwekee hapa tujikumbushe jinsi waandishi wa habari walivyo hapa TZ na pia tujikumbushe kidogo vita vya mafisadi kwa kuangalia viponzo.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe umeingiaje humu?, hapa si mahali pa porojo ni picha tu. Kama huna picha timua.......
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Teh Teh Teh Teh
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
Loading...