Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika migogoro juu ya mipaka kati ya nchi na nchi kuweka msimamo mapema ni hatua muhimu na lazima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baluhya M., Aug 9, 2012.

  1. b

    baluhya M. Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuweka msimamo wetu kama TAIFA juu ya mgogoro wa ziwa Nyasa na wenzetu malawi ilikuwa ni hatua muhimu na ya lazima(Kwenye chemistry this is called a necessary step towards reaction),bila kuweka masimamo wetu wa kwamba tuko tayari kama taifa kulinda nchi yetu na mipaka yake kwa GHARAMA YOYOTE wamalawi wasingeweza kulipa uzito swala la majadiliano makini(serious) yenye malengo mahuhusi ya kufikia mwafaka.
     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You sound like kamati ya Ulinzi ya Bunge la TZ. Si sahihi..kuweka msimamo maana yake huitaji mazungumzo. Kukiwa na dispute juu ya jambo njia ya busara ni kuzungumza ilo jambo na sio kukurupuka na majibu eti tuko tayari kwa vita!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na mtu (mwanaume)ambaye ametongoza na ameshakubaliana na msichana na wameingia tayari katika mapenzi, then anakuja kukuuliza..."unamwonaje Erotica, ananifaa kuwa mchumba?"
    Kama tunao msimamo wa kitaifa maongezi hayatakuwa na tija, maana tutavutia ili maongezi yatoe favor kwenye msimamo wetu!
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You sound like kamati ya Ulinzi ya Bunge la TZ. Si sahihi..kuweka msimamo maana yake huitaji mazungumzo. Kukiwa na dispute juu ya jambo njia ya busara ni kuzungumza ilo jambo na sio kukurupuka na majibu eti tuko tayari kwa vita!
     
Loading...