Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa ccm tawi la north london Neema Kumba ajitosa uchaguzi uvccm, taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 4, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    KATIBU WA CCM TAWI LA NORTH LONDON NEEMA KUMBA AJITOSA UCHAGUZI UVCCM, TAIFA



    [​IMG]
    KADA wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kupitia umoja wa vijana wa CCM
    (UVCCM) na Msomi wa digrii ya uchumi, Neema Kumba

    [​IMG]
    Neema akikabidhiwa fomu jana na Sophia Duma Makao Makuu ya UVCCM jijini Dar es Salaam .
    --
    DAR ES SALAAM, TANZANIA


    KADA wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kupitia umoja wa vijana wa CCM


    (UVCCM) na Msomi wa digrii ya uchumi, Neema Kumba, amejitosa kwenye

    uchaguzi mkuu wa umoja huo Taifa kwa kuchukua kugombea nafasi ya NEC na

    uwakilishi UWT.
    Akizungumza na waandishi wa habari mapema jana, Agosti 3, jijini

    Dar es
    Salaam, muda mfupi baada ya kukabidhiwa fomu hiyo na Mkuu wa Idara ya

    Oganizesheni na siasa UVCCM, Taifa, Sophia Duma, Kumba ambae awali alikua Katibu

    wa CCM, tawi la North London, Nchini
    Uingereza, alipokua akichukulia digrii yake

    ya uchumi, alisema lengo ni
    kuakikisha mikakati thabiti inajengeka kwa kiwango

    kikubwa miongoni
    mwa vjana na wanawake wote nchini.


    "Kwa umakini wangu na maarifa niliyoyapata kwenye elimu na uwepo wangu

    ndani ya chama, ndani na nje ya nchi, ni wakati sasa na mimi kuwasaidia

    wenzangu hasa Vijana na wanawake ambao mara nyingi wamekua wakisahauriwa na huu

    ndio wakati wa kuwainua" alisema Kumba.
    Mbali na kuchukua fomu hiyo ya NEC na

    uwakilishi UWT, Taifa, pia tayari
    alisha chukua fomu ya kuwania nafasi ya

    Mwenyekiti Uvccm, Wilaya Ilala.
    Mpaka sasa tayari wanachama mbalimbali wa UVCCM,

    wamejitokeza kuchukua
    fomu za kuwania uongozi ambapo mwisho wa kurudisha fomu

    hizo, Agosti 6.







    [​IMG]

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hawa wana Wadhamini nini? Wengi Wanarudi kugombea Madaraka... Mimi naweza nikapata VUMBI
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mbona mmesahau lile dongo lenu?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Amechoka kubeba boksi sasa anataka kutembelea v8
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ingependeza kujua yeye kama aspiring leader anafanya nini hsasa UK, alikwenda kwa lengo gani na kama bado ana lengo hilo lililompeleka au la, we dont need leaders wasio na targets za maisha bali kudandia tunafasi tunatojitokeza ilimradi waishi
     
Loading...