Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya mbona tumenyamaza

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Rweye, Jun 14, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Jamani naambiwa hati mjadala wa rasmu ya kuundwa kwa tume ya kukusanya maoni itajadiliwa mwishoni mwa bunge hili,sasa kama mpango unaojadiliwa wa mipango hauoneshi bajeti ya katiba mpya huko tunapelekwa wapi,je haitaathiri malengo yetu
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unajua watanzania bado hawajaiva sana, ikiekwa pressure kidogo na Serikali na CCM kuanza kulalamika, wananchi wengi huamini ni vyema wakapatiwa muda kulishughulikia. Ndio maana kuna ukimya kidogo kuhusu hilo. Ikithibitika kuwa hakun la maana lililofanyika tutanza tena
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ndio limeshasahaulika hilo.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    INADHIHIRISHA TULIVYO ..."NGUVU YA SODA"
    d
     
Loading...