Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya maafisa elimu mikoa 21, wakristo ni 16 waislam 5 tu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MNYISANZU, Feb 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Source: Radio Imaan FM ktk kipindi cha mwangaza kwa jamii.
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    so what?
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huu udini wa nini?hawa maafisa wanasimamia misikiti au makanisa?Jamani mada hizi hazina tija
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    The same old song huh!!
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwisho wa dunia wakaribia yeye akiwa mkiristo au mwislam unapungukiwa na nini?
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    Hiyo radio ilikusudia kufikisha ujumbe gani!!na ww uliyeileta huku ulikusudia nini!?!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wamehoji usawa ktk ajira na elimu uko wapi nchini?
     
  8. l

    lukatony JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dawa ni kuacha kuoa watoto miaka 14-18,mnaoa mpaka wa 4,mama na baba malezi f!!madrasa!!!!acheni kubwabwaja!!!!dawa elimu dunia!!!!mara nyerere nyerere!!!haya kikwete anawabeba!!hakuna kitu mn tu nchi yetu!!!avuruga
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Eti hakuna muislam aliyewahi kuwa katibu mtendaji wa NECTA
     
  10. l

    lukatony JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usituvurugie siku muda huu!!!nenda madrasa bwana ustaadh sudi mwinyimkuu anakusubiri!!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhhh!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo radio inatafuta wachumba??


    Kama kweli wanatangaza upu..pu wa namna hiyo basi wanajishusha thamani kiasi ambacho hakiweza kuvumilika na uhalali wao wa kuendelea kurusha matangazo unatia shaka!!

    Babu DC!!
     
  13. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo?!, au hawana taaluma yeyote? Au ni watoto wa Ridhiwan?!!
     
  14. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vyema tukajiuliza na sehemu nyingine pia kama kwetu udini unatangulia kabla ya utaifa, uzalendo, uadilifu na uchapa kazi?? Tujiulize na maswali kama haya:
    Na katika viongozi wakuu wa kitaifa, waislam ni wangapi na wakristo ni wangapi? Na katika mawaziri waislam ni wangapi na wakristo ni wangapi? Na katika wabunge waislamu ni wangapi na wakristo ni wangapi? Katika wakurugenzi waislamu ni wangapi na wakristo ni wangapi??? Na katika madereva hiace/dcm/costa/mabus ya mikoani waislamu ni wangapi na wakristo ni wangapi??? Katika daladala uliyopanda leo kwenda kazini kwako waislamu walikuwa wangapi na wakristo wangapi?? Na katika wenye magorofa pale kariakoo/posta/etc waislam ni wangapi na wakristo ni wangapi?? Etc.. etc..etc. The list can grow very big.
    Haya yote yanaonyesha taifa letu halina nguzo za kitaifa, ndo maana watu kama redio zenye leseni yenye masharti wazi kabisa inaweza kuanzisha mjadala kama huo, na viongozi wa nchi wakiwemo waliotoa hizo leseni wakakaa kimya.
    Tukitaka kuibomoa nchi hii tuendeleze udini, na tuziachie radio kama hizo ziendeleze hiyo mijadala
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    mbona madereva,wapiga debe na makondakta wengi ni waislamu...........huko ndio kuna usawa?
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hizi radio za ajabu sana halafu kwa taarifa yao si woote ambao si waislam ni wakristu, sasa wale wanaoabudu miti wasemaje! hawana afisa elimu!? hii HALUFU KAILETA JK NI MBAYA SANA!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
  18. phina

    phina JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wats your point exactly??
     
  19. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    5 ni wengi sana na wamependelewa, hasa ukikokotoa uwiano wa wasomi ktk hizo pande mbili.
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah......

    Huu udini sasa unatupeleka kubaya jamani....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...