Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa ya MAKAMBA wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Aug 11, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    Je umewahi kuisikia hii?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema kuwa hizi ndio sifa za MAKAMBA?:-
    1. Hana shule
    2. Mbakaji
    Dah hii sikuwahi kuithink before, nimeongea Kiingereza ili mnaosema kuwa sisi walimu wa UPE tuna hali mbaya kwenye ki INGRISHY
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwalimu wa UPE niliisikiaga..ila kubaka...:confused2:
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kubaka??!!!!!!!!!!!!

    kijana uwe na adabu. that is too much, stick on his abilities na si kumtusi.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli usilo lijua ni kama usiku wa giza.
    Mshikaji hodara sana wa kunukuu vifungu vya maandiko matakatifu kumbe hana lolote.
    MBAKAJI!!!!!!!!!!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh na nyie msitirini babuyenu jamani

    unamjua mtu anaitwa shyrose banji nenda kaulize alipata ngapi form 4 uje na jibu alafu ujiulize yuko wapi nyie wenye degree zenu na phd tutakutana hapa hapa JF wale mungu aliwajua tangu tumboni mwa mama zao kwa hiyo wasome wasingesoma wanakula goodlife roja
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu... lets lift JF jamani iwe na heshima zaidi.... kama ana tuhuma za kubaka basi ziwe na uthibitisho au ushahidi fulani, hii ya kuweka blanket namna hii naona inashusha hadhi
     
  8. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roger that!!!!!! Wengine life zao ziko defined tayari yani hata wafanyeje..wanakula good time na wanachapa mwendo kama kawa..hata wakiharibu wanarudi mstarini na life goes on..so kashfa wanazopewa haziwatingishi kwani hujasikia "flani ana ngoma" na anadunda tu akicheki hana na maisha yanasonga ila wanaomsema wanapukutika....kashfa tutazisikia sana coz hii ni politics
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu babayangu jamani kila mtu anamakosa yake akuna aliye msafi mi sina comment kwa baba makamba
     
  10. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa upande wa Makamba na sifa zake mimi simo. Ninachojua ni mmoja kati ya wana CCM wenye uwezo wa kuongoza at least venma kuliko wengi tu. Hayo sina uhahika nayo. Lakini pia kuna watu wengi wenye CLEAN sheet na matukio yote haya lakini wanatuumiza sana
    ni mafisadi sana!
    Cha maana hapa iwe ni uwezo wake kwa sasa. Mfano Unavyomzungumzia JK kama mkuu wa nchi,
    1. Kuwalinda mafisadi,
    2. Kudanganywa na kufungua miradi hewa,
    3. Kuwatukana MAEXPERTS wa nchi(wafanyakazi)= kuitukana nchi
    na mambo kibao ambayo wana JF walishayasema huyo hata kama hajawahi kuwa vile huko nyuma basi hatufai kabisa ataua watoto wetu.
    So haya ya miaka ya enzi zile kuhusu huyu mzee msemakweli mimi SIMO!!:mad2:
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hii ni kweli kabisa Mkuu.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280

    Hamna mwanadamu aliye mkamilifu.
    Hata ndugu yangu NGUVUMALI analijua hilo.




    [​IMG] Originally Posted by nguvumali [​IMG]
    Makamba kielimu yuko duni, nasikia tetesi kuwa aliwahi kuwa mwalimu wa UPE, ambako sijui alihusishwa na tukio la ubakaji mtoto wa shule, kisha akadondokea Jeshi , ni darasa la saba fulani hivi, ni sawa na kina Lukuvi, na Tz kama hujaenda shule nafasi yakuongea kingereza ni ndogo, maana hakizungumzwi mtaani.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mwenye elimu duni ni yupi yule amabaye hajaenda shule au yule aliyesoma havard lakini maamuzi yake hayaendani na Havard. Kwangu Makamba anawazidi kielimu wasomi wengi ndani ya CCM

    Sio kwamba namtetea kuwa Makamaba ni safi but hii ya kubaka ni kashfa nzito. Ikiwezekna mleta hoja fuatilila kwa msaada hata wa vyombo vya habari kutafuta familia ya muathirika haki itendeke.

    Changamoto kwa wajasiriamali. Naona kuna opportunity ya Kuanzisha NGO au kampuni ye ku-profile watu . Maana tuna prile za watu wengi kwa mujibu wa wao wenyewe lakini hatuna profile ambazo zimetayarishwa huru. Teh Teh Teh
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Watu wamekuwa wakibiri kile ambacho makamba atasema kuhusu suala lake la kufukuzwa kazi/ualimu na sababu kuu ni kwamba alimewa akiwabaka wanafunzi kadhaa......naomba mnisaidie iwapo ameshajibu shutuma hizo ambazo inaonekana data zake ziko wazi kabisa. Kama kawaida ya ccm mtu fulani akifanya uchafu anahamishiwa sehemu nyingine.a.k.a KULINDANA.
     
  15. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawezi kujibu kwa sababu akifanya hivyo sana sana atakanusha na anaogopa kukanusha kwa sababu anajua kuna watu watamuumbua kwa sababu wanajua ukweli.

    His best position is silence
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    MAKAMBA BWANA...........LAKINI NI MJANJA SANA KWANI ANAJUA KU TURN PEOPLE'S MIND KWA MFANO ALIJUA KABISA KIKWETE ANAANDAMWA KUKIWA KWEUPE YEYE AKAONA JINSI YA KUMWOKOA KIKWETE NI KUANZISHA PRIVATE ISSUES DHIDI YA DR.SLAA ILI TU MHESHIMIWA WAKE ASIENDELEE KUANIKWA HADHARANI NA AMEFANIKIWA KWANI MAKAMBA YUPO TAYARI YEYE ACHAFUKE LAKINI KIKWETE AONEKANE MSAFI........CCM BWANA WANA MAMBO MENGI SANA MACHAFU AMBAYO SIKU MOJA WENDA WAZIMU WALIOKO CCM WAKIJA KUJUA KUWA CCM INAWAHADAA KIASI HICHO UTAONA KUTAKAVYOCHAfFUKA JAPO DALILI ZIMEONEKANA NA ZIPO WAZI............
    KWAKE YEYE MAKAMBA NI MAFANIKIO MAKUBWA NA ATAANDIKA REPORT KUWA ALIFANIKIWA KUWATEKA WATZ WAKAACHA KUJADILI MAMBO YA MSINGI WAKAANZA KUFUATILIA MAMBO BINAFSI."WELEVU TUMEKUONA ULIPOJIFICHA"...........HEKO MAKAMBA.......KIDUMU CHAMA CHA MAFISADI
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yamemalizwa na makamba. Nashangaa hajafunguliwa kesi
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kesi ya ubakaji?
     
  19. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni nami nifahamu kuhusu sababu kwa nini Makamba( Katibu mkuu wa ccm-Taifa) juu ya yeye kufukuzwa ualimu na je ni ualimu by professinal au magumashi?
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alibaka mwanafunzi............
     
Loading...