Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa nyigine kubwa Magereza - forgery?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna habari za kashfa kubwa inayonukia katika Jeshi la Magereza inayohusiana na forgery - details bado haziko wazi sana - na kesi inachungzwa kituo cha Polisi Oysterbay. Details zinakuja taratibu...
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana, katika awamu hii tunaona kila madudu yaliyojificha yanaibuliwa, walikuwa wapi? Nyerere, Mwinyi, Nkapa?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu zomba,
    Mbona unashangilia kabla ya taarifa kamili?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona raha udhalim unavyoibuliwa, hii ni faraja kubwa sana, kila madudu yanapofichuliwa kuna ahueni fulani inapatikana kwa Mtanzania na inawapa moyo wenine wayafichue zaidi. Awamu zilizopita yalikuwa ni nadra sana, awamu hii tunayaona na Kikwete inafaa asifiwe kwa hili.
     
Loading...