Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karine "Superhead" Steffans

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyani Ngabu, May 28, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Nasikia huyu shori ni mtaalamu sana wa kichwa...

    [​IMG]
     
  2. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    huyo ni noma,alikuwa mcheza movie za porn...nnacho kipande cha moja ya movie zake cha dk kama 15,humo ndani ni balaa
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ebana eeeh unasema kweli? Hebu kipandishe basi kule kwa wakubwa na sie tukione...
     
  4. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
Loading...