Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapuya Aweka Uwaziri Pembeni na Kuanza Kupekecha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 27, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kapuya Aweka Uwaziri Pembeni na Kuanza Kupekecha
    [​IMG]
    Waziri Kapuya Saturday, March 27, 2010 4:49 AM
    Katika hali isiyo ya kawaida kwa viongozi wa juu nchini kuonekana katika kumbi za starehe tena katika sare sambamba na waimbaji wa bendi, Waziri wa Kazi, Ajira na Maendeleo ya Vijana, Profesa Juma Kapuya aliingia ukumbini na kuyarudi mapigo ya pekecha pekecha ya wana wa Akudo. Huku akiwa amevalia sare sawa na waimbaji wa bendi ya Akudo, Waziri wa Kazi, Ajira na Maendeleo ya Vijana, Profesa Juma Kapuya alijitosa ukumbini na kuanza kuyarudi mapigo ya pekecha pekecha ya bendi ya Akudo Impact iliyokuwa ikitoa burudani kwenye ukumbi wa Msasani Beach.

    Kapuya ambaye ndiye mmliki wa bendi hiyo alijimwaga stejini na kusakata muziki kwa nguvu zote huku jasho likimtoka akiwa pamoja na mpambe wake ambaye jina lake halikufahamika.

    Kapuya anakuwa kiongozi wa pili wa juu serikalini kumiliki bendi wa kwanza alikuwa Waziri Mdhihiri Mdhihiri ambaye aliwahi kumiliki bendi ya Mchinga Sound ambayo baadaye ilivunjika.

    Kutokana na jinsi anavyoithamini bendi yake, waziri Kapuya amefanikiwa kuifanya bendi ya Akudo iwe miongoni mwa bendi zinazopendwa sana nchini kiasi cha kuleta ushindani mkubwa katika medani ya muziki wa dansi hapa nchini.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kazi na dawa bana!
    Jinafasi mwaya, maisha yenyewe mafupi haya!
     
  3. l

    liman Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo mbna iko vizuri tu yeye kajimwaga wazi,je angeenda kujimwaga kwenye maficho kaweka mambo adharani''''''''''''''''''''
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hapo kaonesha picha yake halisi, kwa hiyo hata maamuzi mengine anayoyafanya na atakayoyafanya ni lazima tuwe pia tunareflect back
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Afu nasikia kwa sasa Akudo watakuwa kwenye kampeni za mgombea wa CCM...ulaji kwa mmiliki wa bendi...Sidhani kama inakatazwa kwa Public figures kujinafasi kwa raha zao wakiwa kwenye matamasha..mzuka ukipanda nawe unaupandisha tu!!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    nae pia ni binadamu, anahitaji kupumzika na kupata burudani....khaaa!!! watu wengine bana.....mkojeeeee?????
     
  7. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio mbaya kama akiwa kazini anafanya kazi vizuri anaweza ku-socialize baada muda kazi kama mimi ninavyofanya sio kuendekeza UFISADI
     
  8. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naona anajaribu kujiliwaza na joto la mgomo wa wafanyakazi hapo tarehe 05/05,sijui itakuwaje!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa tunaomjua ni alhaji anaependa raha/starehe ya wazi na si ya kinafki kama wengine!!!!! kula raha ila kumbuka mgomo uko palepale unaoweza kumwaga uwaziri wako:rolleyes:
     
  10. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Yeye pia ni bin-adam anahitaji kupumzika na kujinafasi.....hongera kwa kujipa raha mwenyewe but next time come out with your mrs. na sio mpambe!!!!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ngoja arelease tension na kujikusanya manake siku zaja za kuomba kura atazunguka kwenye vumbi mpaka basi na atacheza tu ngoma za kienyeji!
     
  12. k

    kashwagala Senior Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mazoezi ya kampeni ndo yashaanza hayo! si wajua Obama na my waifu wake walidance wakati wa kampeni? nasikia tume ya uchaguzi TZ wanataka kuiingiza Dance kwenye utaratibu wa kampeni,sasa isije pigwa pekecha pekecha watu wakatuchezea twist..Natania,lakini nimeipenda hiyo kwa nini ujibane wakati uwezo wa kushambulia dance floor upo?
     
  13. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maadamu anaselebuka baada ya muda wa kazi mimi nadhani haina shida. Kama mwimbaji moja aliwahi kusema kwamba RAHA JIPE MWENYEWE bwana
     
  14. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mahali pake kabisa .... waziri wa maendeleo ya vijana, yes, mara moja moja rukhsa! plus he looks fit, pamoja na kuwa Waziri muda mrefu hajajaa kama BM .. kuku mzimaaa!
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mimi nampa Big Up kwanza anarelax bila ya kuogopa na pia anaitangaza biashara yake vema ati! Penda chako kwanza bana kuna maana gani ya kumiliki bendi halafu yeye hata mziki wake haujui?
     
  16. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Charity begins at home, not so?
     
Loading...