Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaolewa lakin bado ananisumbua nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inno laka, Apr 19, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wakat ndo nafika mkoa huu,,'nikawa na uhusiano wa mapenz na mdada mmoja,,'nimedumu naye kwa takriban mwaka mmoja tukaja kutengana kwa sababu hakuwa mkweli..,pamoja na kuwa tulikuwa tumeachana naye lakini mawasiliano yalikuwepo kama kawaida.,,mara nying alikuwa akinipigia simu.,akiniomba turudiane.' siku moja nililala mapema akawa amenipigia simu na namba nyingine ambaye n ya bwana ake hyo alomuoa,,'alipoona sipokei simu akanisms alaf sms hiyo alisahau kuifuta..'niliposhituka kama saa tano usiku nikawa nimepiga ile namba daah..'akapokea mme wake plus ile sms akanitelemshia hayo matusi nilitumia busara sikumjibu chochote..'siku moja akanipigia simu anataka turudiane nikamwambia we si umeolewa akakataa katukatu kuwa hajaolewa na bado ananisumbua turudiane.?
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Umeshasema hakuwa mkweli we vipi.
    Zinaa ni haramu, utachomwa moto kwa mungu.
    Oeni mpate baraka ya mungu
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli na si habari ya kutunga basi huyu sister inaonyesha alikoolewa siko ila ilibidi na inaonyesha bado ameamua kugeuka nyuma alikotoka. May be alikotoka kulikuwa kuzuri zaidi ya alikolazimika kuolewa. Mkuu ili kumsaidia mwanaume mwenzio achana na huyo dada kwani hajatulia kabisa. Ila pia mtolee uvivu mwuulize kwani huko aliko anakosa nini hadi akufuate fuate. Simama kama mwanaume na umtakie mema huko kwa husband wake.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    urudiane na mke wa mtu?
    Heh, wandazi shall neva endi
     
  5. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    bro.'haijatungwa hii kitu cha kwel na huyu demu kaolewa na jamaa mmoja wa uhamiaji..' Manyovu,kg.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    je wewe unataka kumrudia?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we nae hujipendi,hao jamaa wa uhamiaji walivo na ngoma hvo,unasubu2 kushare nae penzi..!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kamsemee kwa mama yake
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nukuta. kuongezea apo uyo ni malaya tu. In short nilishawai kukutana na binti wa dizaini iyo-iyo. chapa lapa mkuu usikubali kabisa kumludia atakutoa loo mkuu. mwambia anachopata uko ni sawa na kwako fulustopu.
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mke wa mtu atakufanya uliwe KIBOGA
     
  11. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchape mdudu wa maana. Au unatatizo maana hilo c la kuuliza.
     
  12. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,117
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Utageuzwa nyama choma mkuu ,utafunwe
     
  13. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muone na huyu, unasema utafikiri unauzoefu. Hebu niambie uzoefu wako wa huko nyuma?
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utoto!
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umeshasema uliachana nae kwa sababu hakua mkweli na pia ameolewa sasa wewe unataka nini tena zaidi ya kukata mawasiliano nae na kumove on with your life??
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Alikuwa zamani sasa sio wako usipoke simu zake kuepusha shari
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Achana nae halafu ni utoto ni kwa nini hukumuoa ww? Huko ameona kwa maana zaidi kwako ni ukuni huenda ana nyege mshindo matokeo yake utabamizwa ww
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ushasikia mwanaume kapigwa mimba.Ndo unakoelekea wewe sasa
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuwa na msimamo na simamia maamuzi .. usiyumbe kwa tamaa za mwili za muda na za kupita. ungali unampenda ndo maana unajishauri sana .. kuwa na maamuzi kimsimamo
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kiswahili tu kinatushinda, hamna haja ya kumcheka yule mama wa CUF Rose Mwalusamba aliyeumbuliwa bungeni kwa kushindwa kuongea kiingereza.
     
Loading...