Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba kumbe ana stori ya kusikitisha hivi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Josephine03, Feb 7, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Kanumba ndani ya Take one
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Yeah ndo namsikilza hapa kumbe amelelewa na mama,mdingi yake alimtelekeza
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni stori inayogusa kidogo, I mean imenifanya nipate jibu kwanini yupo alivyo
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbona watu kibao tu wamelelewa na mother zao washua wamekimbia, au kwa sababu celebrity kiaina ndo mnashtuka,...
     
  5. p

    pilu JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao kibao si unawajua wewe nasi tukiwajua tutastuka pia na kusikitika nao!
     
  6. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aah sio kihivyo,mapenzi yenu tu kwake ndio yamefanya mstuke kiana!
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    inasikitishaje?

    Alisoma kwa shida au...
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yupoje? Ananata?

    Kuna jamaa niliwahi kukutana naye akaniambia ye ni mshabiki wa filamu za Kanumba.. Sasa kuna siku aliyokutana naye Mango Garden...
    Alijaribu kumsalimia,Kanumba akaishia kumuangalia tu,halafu akampotezea... Jamaa alisikitikajee.... Pata picha..
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aah hapo hakufanya vizuri, ukiw msanii unatakiwa uwe mzuri kwa kila mtu japo hata hiyo salam kwani si kwamba watu wanakushobokeeea ila pengine wanaipenda kazi unayofanya bila hiyo wasingekua na mpango wowote.
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Baba ni baba tu hata alikukataa ukifanikiwa rudi ukavune baraka kwake; kama nilisikia vizuri alimnanga sana baba yake eti anataka pesa zake.....litamlaani hata kama halikumlea...anajua uhusiano wa dingi yake na Mungu kwa sasa??
     
  11. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    he is planning to act movie of this story....
     
  12. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 3,790
    Likes Received: 1,729
    Trophy Points: 280
    Na mwaka huo huo akafariki, udongo unakula watu sio mchezo
     
  13. Jimena

    Jimena JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2016
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 22,701
    Likes Received: 82,703
    Trophy Points: 280
    Maisha hayaa
     
  14. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 3,790
    Likes Received: 1,729
    Trophy Points: 280
    Na mwaka huo huo akafariki, udongo unakula watu sio mchezo
     
  15. longi mapexa

    longi mapexa JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2016
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 1,569
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    dah kafa na project yake maskini .....
     
  16. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2016
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Sema Washua wengi huwa wana back...huwa wanakuwa somewhere na "binocular" wanacheki mchezo unavyoenda coast ikiwa clear wana back..........

    Kama Mshua wa Bw Almasi........ila kuhusu viwanja naye anaishia kuangalia tu kwenye insta kama sisi.....sijui hata kama anaijua Passport inafananaje, wakati Bi mkubwa anazigonga tu....yeye anaangalia tu kwenye insta kama sisi.

    Washua wengine bana...huwa wanatamani wangezaliwa kuku...wakimaliza kuzaa tu wasepe zao.
     
Loading...