Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanga, chakula na kofia zinawafanya watanzania kuchagua viongozi wa ovyo ovyo - Jenerali Ulimwengu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Oct 2, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchambuz wa mahiri wa masuala ya kisiasa na kiuchumi Mzee Jenerali Ulimwengu amesema kuwa kila baada ya miaka mitano watanzania hupewa pilao, kofia, tisheti na kanga hivyo kuendelea kuchagua viongozi wa hovyo hovyo waliolifikisha taifa hapa lilipo

    SOURCE: ITV HABARI USIKU HUU
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimemsikia vizuri ulimwengu.
    Worst elements are chosen for leadership!hii ni mbaya sana,
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja mkuu
     
  4. D

    Dan4d Hamissi Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome to the world of awakening na kugundua yote yaliyo maovu na yasiyofaa katika Nchi yetu Well Spoken Mzee Jenerali
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi mzee wangu
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mgombea ndiyo anawalipia wajumbe gharama za kuwatoa kijijini, chakula, nyumba ya kulala wageni, gharama za kuwarudisha vijijini.

    Chama tawala chenyewe kimeoza kwa aina ya rushwa za ajabu ajabu kama hayo yaliyo mgombea ikiwa kama mjumbe atashindwa kumpigia kura ataishije wkt awapo ktk uchaguzi.

    Lazima viongozi wa hovyo wapatikane halafu waje warudishe gharama zao, JK, MUKAMA na wengine wanayajua vizuri ni ujanjaujanja wa ccm tu.

    TIME WILL TELL.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    watanzania ni vilaza
     
  8. D

    Dan4d Hamissi Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Wewe ni Raia Wa Nchi Gani?? Naomba Withdraw Your Statement Tafadhali...
     
  9. M

    Magesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatujadili uraia hapa
     
  10. D

    Dan4d Hamissi Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa hatujadili uraia ila suala la jiseme Watanzania ni vilaza is Totally Unacceptable
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Jenerali ni mtu makini sana...safi sana
     
  12. D

    Dan4d Hamissi Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with you completely Tedo
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mbona anapingana na kauli ya Dr Slaa, yeye anasema Chadema walishinda uchaguzi lakini Usalama wa Taifa wakachakachua matokeo.
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nilikuwa naangalia leo saa moja jioni uzinduzi wa maisha plus kuna mawaziri naibu wawili kilimo na wanawake jinsi na watoto....lakini wamama wote kilio chao kinaonesha serikali iliopo haifanyi kazi inayotakiwa kila mama analalamika kivyake hii ni kutokana na maoni yao yaliokuwa yakisomwa na naibu wzr klm kg malima
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Angekuwa makini angemuuzia Rosta Aziz, Gazeti la Rai.
     
  16. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Sasa unakataa ukweli?
     
  17. D

    Dan4d Hamissi Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli Upi???
     
  18. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Kwamba watanzania wengi vilaza!
     
  19. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dr slaa vichwani mwa hawa watu: ritz na zomba anazunguka haipo siku mind zao zikawa free. Kuhusu dr
     
  20. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm ilisema J ulimwengu sio mtanzania na kuwaona watanzania feki kama rostam wakipeta. Nch shamba la bibi hii.
     
Loading...