Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandoro vs Lukuvi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Nov 14, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,112
    Likes Received: 14,438
    Trophy Points: 280
    Mimi hata sioni kwa nini kandoro aliondolewa..
    Huyu lukuvi hata sioni anachokifanya...
    Na
    kipindupindu kimerudi....wakati kandoro ali fanikiwa kukipiga vita....

    Nyinyi mnaonaje????????
     
  2. U

    Umushoshoro Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Eti leo nimemsikia ametoa amri mwakani,kila mwanafunzi atakaeanza kidato cha kwanza aje na dawati lake.Sijui wakimaliza wataondoka nayo au la
    Tatizo la Lukuvi ni kaishia darasa la saba.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyo Kandoro alikuwepo tu kama kiongozi japo alijitahidi. Huyu Lukuvi tumpe muda jamani wala hajakaa muda mrefu hadi tuanze kumtathimini kazi yake.

    I wish Makamba angerudi tena kwenye ukuu wa hili jiji la Dar, huyu mzee ndio aliliweza hili jiji.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huu ndio upumbavu wa viongozi wetu na kutwa tunakesha kumjadili Rostam na Lowassa wakati tunaacha mambo ya msingi pale RC anapoamuru kila mwanafunzi aje na dawatilake shuleni ...huu ni ushenzi wa hali ya juu kabisa..maana yake nini.?
     
  5. U

    Umushoshoro Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Tumpe muda?mpaka lini?Huu ni wakati wa vitendo,isitoshe kama kazi hii ilishaifanya,alikua RC Dodoma.

    Dsm ni mwenyeji,ameishi buguruni sheli,

    Uwezo wake ni mdogo tu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sure kiongozi Lukuvi uwezo wake mdogo..Kandoro alikuwa anajitahidi but Makamba was the best off all the RCs waliopita Dar es Salaam...Lukuvi anaua sura tu..kzi yake kugombana na taxi wachore mistari mara sijui Mbagala ,,,ujinga mtupu
     
  7. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Kandoro - Zile hela alizochangisha za ujenzi wa shule za sekondari mkoa wa Dar es Salaam ziliishia wapi?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi naona dar imekuwa chafu twice as much sasa, pia naona anatoa priority kwa mabo yasiyostahili vile (open to critisism) kama kuchora taksi...haya sasa hilo la watot kwenda na midawati shule.....

    hakuna cha kupewa muda hapa huo alokaa hapa unatosha mbona kandoro huko mwanza tumeshaskia strategies zake kupambana na wanaua albino na pia ku-maintain status ya usafi aliyorithi toka kwa RC aliyemwachia kiti....

    wale wale na mule mule tu...
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umushororo, charity begins at home!!!!!!!!!
    buguruni ndio outbreak ya kipindupindu(main supplier wa cholera DSM)

    would you expect wonders frm lukuvi a resident of buguruni.....hahaaaaaaaaaaa?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu, mimi naona tunalinganisha nyanya na mabungo!!!

    Kielimu - SIna hakika elimu ya Kandoro lakini Lukuvi ne che (yaani amefulia kwenye elimu)!!
    Kisiasa - Lukuvi ni mwanasiasa zaidi
    Public appeal - Kandoro yuko juu
    Majungu - Mmoja zaidi

    In short najaribu kusema kwamba Lukuvi hakustahili kuwa mkuu wa mkoa wa Dar kwani Dar kama kitovu cha uchumi tulistahili mtu mwenye sifa zaidi ya Lukuvi, alitakiwa mtu mwenye upeo wa maendeleo ya jamii, uchumi, mipang ulinzi na kichwa cha nguvu ili aendani na handi ya jiji

    La sivyo tunaingiza siasa hata kwenye sehemu muhimu... Yaani tunaweka sekandari personnel kwenye sehemy inayohitaji gwinyi la maendeleo
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,112
    Likes Received: 14,438
    Trophy Points: 280

    kwa majungu yupi zaidi?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yule nayependa kubeza, sifa na propaganda wakati ilmu nehi che!
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dar magufuli ndio saiz yake
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,112
    Likes Received: 14,438
    Trophy Points: 280
    magufuli???????
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama resoureces za nchi zingetumika vizuri basi ishu ya kwenda na madawati shuleni isingekuwepo. wanaotakiwa kupiga kelele kuhusu proportionate distribution of resources wakiwa kimya basi inabidi watu wapige kelele that is where JF comes in. The forum has a pivotal role.
     
  16. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa alipaweza makamaba tu,wengine wote wababaishaji tu.mpaka leo ofisi za mkoa panaitwa kwa makamba -kweli alikuwa kiboko sana.lakini sasa mhmm uzee.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kandoro ni graduate wa UDSM lakini Lukuvi ni darasa la saba lakini nasikia nae amefoji cheti cha degree ya kwanza! Otherwise ni Kihiyo lakini bingwa wa majungu!! Watu wa serikali ya Jakaya hawa!!!.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,112
    Likes Received: 14,438
    Trophy Points: 280
    mhh.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,112
    Likes Received: 14,438
    Trophy Points: 280
    darasa la saba?
     
  20. s

    shabanimzungu Senior Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lukuvi s arrogant and lazy
     
Loading...