Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamuacha mumewe kakimbilia kibabu muitaliano! Part 1...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bondpost, May 5, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu, huu ni mkasa wa kweli umemkuta jamaa yangu. Mkewe alikuwa na mahusiano ya siri na kizee cha kiitaliano, ili alifaidi penzi na pesa za kibabu, yule mdada alimtoroka mumewe na kumkashifu kuwa yeye (mwanaume) ni masikini, na hakuolewa ili apate shida. Yule bwana hakuangaika kumtafuta aka-move on pamoja ilikuwa ngumu kusahau kwani walishakaa kwenye ndoa miaka mitav na wana mtoto wa kike tayari.

    Yule mzungu akawa anarudi kwao Italy, akaamua kuondoka na yule dada ila kwa sharti kuwa anataka yule mtoto abadilishwe jina la ukoo apewe la yule mzungu. Bidada kuona anaenda ulaya akakubali, wakafanya taratibu zote na wakaenda italy. Yanayomkuta huko nitawaletea mkasa huu kwenye part two, dont miss!
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kudaadek...Unapiga ngoma na kucheza mwenyewe BP...
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunasubiria story ikamilike tuchangie...
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    story hainogi mpaka ikamilike
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alora, come stai, bene? Usituletee paukwa pakawa.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh kama movie za kinaigeria vile, lazima part II. Haya twasuri .....
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wacha nimalizie naona mtanitoa macho, yule dada amefika italy, mzungu anamzuia kutoka kwenda sehemu yeyote na wanakaa kijijini kwenye mashamba ya ngano. Kumbe mzungu hana hela na ni mnyanyasaji kweli. Ameshamwandikisha mtoto kama wake kwa hiyo dada anaogopa kuondoka na mtoto kwani ashapata uraia wa Italy atakuwa amemtorosha. Baada ya kukutana na mtanzania ambaye ni doctor kule ndiyo akamuelezea shida na manyanyaso anayopata kutoka kwa yule babu, wakati mwingine humuingilia kinyume na maumbile na pia anatabia ya kum-lick yule mtoto na huwa anatabia chafu nyingi tu. Kapata msaada wa simu kampigia mumewe mbongo, jamaa keshamsahau na hataki kusikia chochote kwani nae aliamua kwenda kufanya Masters yake south africa na ameshapata mwanamke wa botswana wanataraji kufunga ndoa mwezi july. Nimekaa nikatafakari nikamuonea huruma sana ili nikikumbuka alichomfanyia mshkaji najisemea akome tatizo natamani kukasaidia kale kamalaika. Story imeishia hapo wakuu. Karibuni na asante kwa kuifuatilia.
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Aaah madame, mbona hata Kanumba nae muvi zake zina part two!
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Papaa mundu, nimeimalizia hapo chini mkuu. Wacha ngoma tuicheze wote.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Amevuna alichopanda,akome! Ila namuonea huruma mtoto..
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanza, huyo dada anavuna alichokipanda, lakini baba wa mtoto mimi ndio naona **** amepata malalamiko hasa yanayomhusu mtoto wake akiwa ni mwanaume inabidi asahau matatizo na huyo mama bali amwokoe huyo mtoto.

    Pili, huko hakuna mambo ya child protection, wenzetu wazung huwa wako seirous na mambo haya. I am surprise huyo mama hafikirii kumtolea taarifa huyo baba. Kama ameshapata uraia kitu gani kinachomweka kwa huyo bwana anaweza kuzamia kwengine na isiwe matatizo.
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    taliano penda sana mawasiliano kwa kutumia tigo
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    inaonyesha huyo babu tangu mwanzo alikuwa na agenda zake.uchafu gani huo anaowafanyia?hata kama ana uraia,kwani hawawezi kuondoka?tamaa za kupenda wazungu ndio hizo.
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Tamaa mbele mauti nyuma.huyo mkaka amue tu kumsamehe for the sake of mtoto wao.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: huna haja ya kuleta part 2 mana nahisi tunajua, kwanza waitaliano wanapenda mande na pia wanapenda kuruka ukuta namuonea huruma huyo bibiee...wanawake zetu wa kitanzania wanababaishwa sana wakionaga wazungu wanaona basi wameshajitoa kimaisha...wazungu wengine ni maskini tu kama sisi na wabahili tofauti yao na sisi ni rangi tu
     
  16. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanapenda kimbilia tasha weye mwambie asubiri wana kawaida na dog naye lazima akugonge
     
  17. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mwanamke hajapata uraia wa kule ni kwamba amestole way kwa kuextend muda wa visa, hawezi kuleta songombingo yeyote zaidi watamdemote na amuache mtoto kule kwani yule mtoto si mtanzania tena hata akiamua kufuata legal proceedings mtoto atapata shida sana.. Kumbuka baba wa mtoto alikuwa uwezo mdogo na akatukanwa iweje wewe umlaumu? Kweli wanaume tumeumbwa mateso! Ila sa hv nae anakula bata botswana maisha yamenoga ndo unataka amuache wake mkewe amrudie mwanamke wa kibongo mpenda wazungu? No way, muache muitaliano amchanue mpaka awe na shimo kama kisima.
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndo maana yake, wataliano kwa mixndikuas hawajambo.
     
  19. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Keshapata anaempenda, na wamehama wanaishi botswana, its too late kawa mpenda vibabu vya kizungu. Na amekuwa anamchezea kule kwenye pachupachu mtoto, sasa mama akashanga mtoto anakuwa anajifanya vile ndo kinamuuma zaidi.
     
  20. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    True that.
     
Loading...