Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM Arumeru Leo Katika picha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Plato, Mar 17, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu,leo tena nimepitia ule uzi wa www.mjengwablog.com na nimekuta kuna picha za leo za ccm.jana niliwapasha kuhusu picha za chadema mtu akatuletea.sasa naomba mwenye kuweza atuletee hapa ili tuone tofauti ya Magamba na magwanda.
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Saturday, March 17, 2012

    Kampeni Za CCM Leo Arumeru

    Siamini kama hii ndiyo CCM niliyoijua.(kwa hisani ya Plato)

    [​IMG]
    Mgombea ubunge kwa tiketi ya CCM, jimbo la Arumeru Mashariki, Sioi Sumari akisalimia wananchi baada ya kuwasili kwenye mkutano wa kampeni za CCM, uliofanyika leo Kijiji cha Mikandini jimboni humo
    [​IMG]
    Wazee wa kijiji cha Mikandini jimbo la Arumeru Mashariki wakifuatilia kwa makini hotuba ya Sioi wakati wa mkutano uliofanyika leo kwenye kijiji hicho.
    [​IMG]
    Kinamama Mikandini wakimshangilia Sioi
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions::
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivi nimeamini kweli CCM ilikufa na Nyerere.

    [​IMG]
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    naona hao wa katikati wanatamani wanyoshe vidole viwli juu, cdm alama yao ya vyema haina mbadala
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani wafuasi wa ccm wanaonekana ni watu waliochoka kuanzia kifikra hadi kimaisha. Picha zinatoa taswira halisi ya wanachama wa ccm waliobakia.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwi!kwi!kwi!

    babu wa upande wa kulia amevaa gwanda.
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hivi tunategemea kijiji kina watu wangapi?tujifunze kutofautisha kijiji na miji midogo.picha hizi zinaonyesha wapiga kura wa ccm yaani kina mama na wazee kwa wingi.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm oyeee,,,,,,
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwikwi kwikwi heeeeeh!!!

    Naona mtaji wa CCM umeonyeshwa, maana mtaji mkubwa wa hao jamaa ni wazee.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwigulu anatembea na lori la mchele lazima watu wajae kwenda kujipatia msosi.
    Sanduku la kura litasema na CCM watashangaa sana siku hiyo ya ujinga
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    R.i.p ccm
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu unajua majjid anasaidia kwelikweli
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli uwingi ni relative term lakini lazima unaonekana basi hata maji kwenye glass unaweza kusema haya maji ni mengi ingawa hayalingani na maji machache kwenye kisima lakini uwingi wake kwenye glass unaonekana, sasa kwa hali hii hata kama ni kijijini, tuseme timu ya msafara wa Sioi na kina Nchembe na wapambe wao ilikuwa na watu 30 ukiwatoa hao utabaki na kitu pale. Jamani tuwe realistic sometimes si kutetea tu kila kitu.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa hali hii hakika nawambia ya kwamba hali siyo yenyewe kbs kwa hw mafisadi wa laana.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah.... kweli wabongo tumechoka, yaani hao wazee wangu wamekauka kweli kwa shida za nchi hii
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wazee wameridhika na maisha yao na bado wanaamini ccm itawakwamua kuondokana na umasikini huwezi jua mipango ya mungu ujue!
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Natamani ALLY CHEMICAL wa Iraq angekuwepo ningemwomba apitishe lile dege lake la sumu awanyunyizie hawa wazee wanaotucheleweshea ukombozi wetu toka kwa mkoloni mweusi.
     
  18. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Mr.Wassira na diwani aliyeshindwa wa kata ya Makuyuni_Monduli wametoka na ujumbe wa kama 16 wakiwa wamechangamka kimtindo,namaanisha wamelewa wakiwa ndani ya jezi ya chama hapa Naura Springs Motel Arusha!
    Wafuasi wao walikuwa wanaimba Siyoi kwa kurudia ndipo Mr. Wassira alivyo kilaza akawaambia wapaze sauti na bila ubishi watu wazima wakawa wanaimba kwa kelele hapa nje hadi Lekule ambaye ni mbunge wa Longido akaja na gari # T586ANR na kumpandisha Wassira na Sanare ambao tayari walikuwa katika ulimwengu mwingine!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu CCM mtaji wao ndo watu waliochoka kama hao wazee hapo, wanawagawia unga na mchele wa kuganga njaa siku mbili afu uchaguzi ukipita wanawatupa kule, ila mimi siwahurumii kabisa wacha wakauke mpaka wafie mbali manake ndio njia waliochagua!
     
  20. J

    JALUO Senior Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmh ccm imechoka...mwanza mpaka nawaonea huruma....niaibu tupu
     
Loading...