Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni Moshi mjini katika picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babu M, Aug 31, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,079
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,079
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,079
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Mgombea CCM aahidi kudhibiti karo

    MGOMBEA ubunge wa Moshi Mjini kwa tiketi ya CCM, Justine Salakana, amewaomba wananchi wamchague ili ashirikiane na vyombo vilivyopo kudhibiti upandaji holela wa ada za shule za msingi na sekondari binafsi.

    Akizungumza jana na wananchi katika mtaa wa Soweto kata ya Korongoni mjini Moshi Salakana aliwaomba wananchi wampe ridhaa ya kuwa Mbunge wao ili arahisishe mfumo wa maisha kuliko hali ilivyo sasa.

    Alisema,asilimia kubwa ya wananchi wa manispaa ya Moshi mkoani Kilimanjaro kwa jumla ni wa kipato cha chini, lakini wanapenda watoto wao wapate elimu bora ila tatizo ni viwango vya ada vinavyopanda kwa kisingizio cha soko huria.

    “Jimbo la Moshi lina changamoto nyingi … hatuwezi kumaliza zote kwa wakati mmoja, lazima tuanze na vipaumbele, suala la elimu ni la kuangalia kwa mapana, nipeni nafasi nikashirikiane na vyombo husika tudhibiti viwango vya ada,” alisema.

    Alisema,hata Serikali imeliona jambo hilo ambapo Rais Jakaya Kikwete alitangaza kuwa umefika wakati Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU), kuunda chombo kitakachodhibiti ada kwa shule hizo na elimu ya juu.

    Salakana alisema, Rais Kikwete alilazimika kutoa kauli hiyo, wakati wa kukabidhi hati idhini kwa vyuo 13 vya elimu ya juu inayotolewa na TCU, lakini akaeleza kutoridhishwa kwake na ada ambazo hupangwa bila kuwa na udhibiti.


    Chanzo: Habari Leo
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shukrani kwa picha Babu M...
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Babu M asante sana. Kazi inaoneka ni nzito!!
     
Loading...