Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamjua wiki kamuoa inawezana jaman

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Apr 23, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wanathnker. Ma2main yangu wate wazma na 2po kwenye mchakato ya maandaliz ya pasaka mungu awatakulie wote na 2sherekee kesho salama. 2kiacha hlo nimekutana maongez kwenye upata maj ya dubai jion ya jana walikuwepo jamaa watatu wanakula nao dubai meza yangu ya pemben na ndo wakawa wanaongea kuhusu jamaa wao mmoja aliye kutana na msichana wiki iliyopita na amemuoa hv sasa kamuweka ndan ndo wao wanasema itakuwa amepewa limbwata mana wanadai wamemshaur lakn jamaa hakusikia je wana JF THINKER hii inawezekana kuowa
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Murefu umeunganisha hayo maneno mengine umefupisha yaani ilimradi namshukuru Mungu nimemaliza kusoma.

    Mhh kumbe nanyie wanaume mpo lakini hamvumi?? we mambo ya watu ya meza ya pili uliyasikiaje?? inamaana ww ulikuwa huna la kufanya zaidi ya kusikiliza??

    Ila hii kali, imenisikitisha alafu pia imenifurahisha, one week then ndoa!!! sijajua ilivyo kaa kaaa lkn hembu tungoje wadau waseme neno.
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Aaaaagh munanikera kweli nyinyi munaotumia vifupisho kwani munashindwa nini kuandika kitu kwa ukamilfu wake?
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Susy Susy Susy
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kloe kardashian na Lamar ndani ya week mbili mipango ya ndoa mwezi kamili ndoa na bado wanaishi wanapendana hatari, ila hii ni kama kucheza pata potea vile unaweza kuishia pabaya au ukapata bahati mkaishi kwa upendo na amani.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I must admit huyu binti ni mzuri sana wanakimbizana sana na dada yake Kim
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ckia wa2 wanakula dubai na kuongea kwa nguvu huku wakiwa wanaongesha wanataka msaada wa ushaur mwsho wa siku nilijumuika nao kimaongez na kidubai zaid mana ukiona m2 anatoa saut ujue anaki2 anataka usikije na hvyo ndivyo ilivyokuwa mama suzy ckuwa na nia ya kusema ninataka nisikie nini au kuwa mbeya hapana ila wenyewe walivyokuwa wanaongea ndo wakanipa picha nzima plz suzy nitake radh bana
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama umeelewa vifupisho tatzo lipo wap huna jipya wewe kumbe upo 2 kujaza nafas
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila gaga kibongo bongo ukimuoa chn ya miez sita tabu mana unajulikana kesho unaachika kama inavyokuwaga kwa wasanii we2 wa muzik na filamu
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya tushajua uko Dubai!!Nwy inawezekana sana...zipo ndoa za aina hiyo na zinadumu sana tu na kuna wanaojuana miaka alafu miezi mitatu tu wanashindwana!Chemistry na moyo vyote vikikubali hata siku tatu tu mnaweza kuoana na mambo yakanyooka!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe uko VIA MOBILE ndio maana kule kwingine sikupati
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    watu watakulaje mji? au dubai ni chakula?

    mi sioni shida wao kuoana hata kama wangefanya hivyo masaa baada ya kukutana.....waende tu ANGAZA then waoane....maisha hayana formula....wangapi wamekaa seven years or more na hawakuoana wala hata kujuana inavyotakiwa.....waachwe na maisha yao...:director:
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh navua gamba mkuu!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Susy si tumeishajuana vya kutosha si tunaweza kuoana sasa???
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakujua??
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usijali!!

    nakutaka radhi Murefu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huku skype
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    ha ha haaaaaaaaaaaa uwiiiiiii mbavu zangu mie Finest!!!
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    okay ckatai ila kitanzania kwel umjue m2 wik na akuoe au uolewe kwel inawezekana hyo au ndo ilakuwa kama wanavyofanya wasanii we2 wa muzik na filamu mana hawa huyu kamchukuwa huyu na huyu kamchukuwa yule mwsho wa cku wanatangaza ndoa hewa kaz kwel kwel ila cjui yan wiki umeoa au kuolewa duh?
     
Loading...