Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya wabunge waliopelekwa na ndege za bariki mgodini.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gilbert Kinya, Aug 14, 2011.

  1. G

    Gilbert Kinya New Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wabunge waliokubali kwenda na ndege zilizotolewa na kampuni ya uchimbaji madini ya Barick kwaajili ya uchunguzi wa shughuli za mgodi huo wametoa mfano gani kwa taifa,hiyo si rushwa?
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na hapa ndo umeona mahali pake??swali jingine hilo kwako mtoa mada
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Tuwahukumu baada ya kutoa report yao nimesikia wamekataa vitu vingi ambavyo barrick walisema wamefanya hata wamemtoa kasoro za uongo waziri wa mazingira na anaonekana alidanganya Bunge sijui itakuwaje
     
Loading...