Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya siasa CCM mkoa wa Mwanza yamvua uenyekiti mwentekiti wa Halmashauri Wilaya ya Misungwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwin Mneng'ene, Jul 24, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa sana na uamuzi wa kamati ya siasa ccm mkoa wa mwanza kumvua nafasi ya uenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya misungwi ili kupisha uchunguzi wa ubadhirifu wa fedha uliogunduliwa na CAG.

    DED alishasimamishwa yeye alishauriwa ajiulzulu na kamati ya siasa ccm wilaya ziadi ya wiki sasa alikuwa hajatekeleza ushauri huo.

    Hongereni ccm mkoa wa mwanza
     
  2. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ninachoweza kuwashauri watu wa misungwi ni kuongeza idadi ya madiwani wa upinzani ktk halmashauri. Hali ilivyo sasa hivi ni vigumu sana kuinua wilaya kimaendeleo bila kuwapunguza nguvu wana CCM.

    Hiki kilichofanyika inaweza kuwa ni kazi ya muda tu na baada ya siku chache akarudishwa ofisini.
     
  3. s

    salehe Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    sasa menishawishi kuja kufanya kazi katika Wilaya yenu!!!!!!!!!!!
     
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chama kimepotoka,labda kama ccm wamevua uanachama wao,Chama kama chama hakina mamlaka ya kung'oa kwenye uenyekiti wake kama diwani ,isipokuwa baraza kuu la Halmashauri kupitia kikao chake na agenda kuungwa mkono na 2/3 ya wajumbe wote ambao ni madiwani.Kama mleta taarifa utakuwa unamaanisha mapendekezo ya ccm kwenye kikao cha madiwani hiyo iwe agenda yao ikiwa na sababu pia mwenyekiti lazima apewe muda na nafasi ya kujitetea.Kwa kuwa Mwenyekiti wa halmashauri anaungwa mkono na madiwani wengi wa ccm kamati ya siasa bado inakazi nzito labda Mwenyekiti mwenyewe arahisishe mambo na kujiuzulu mapema kama amavyo chama kinamshinikiza.
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wache wafu .......
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,142
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    haya ndiyo maneno sahihi.
    Umepoint jambo muhimu sana.
    Kamati ya siasa ya chama inauhalali kisheria kumvua uenyekiti mwenyekiti wa halmashauri ambaye hawakumchagua? Ni dhahiri ccm wamechanganyikiwa!!!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Usanii mtupu! Kwani wao ndio walimchagua!? Amechaguliwa na madiwani na ndio wenye uwezo wa kumtoa. Hata kama angekuwa ameelekezwa na kamati ya siasa ya ccm Taifa, labda wamvue uanachama!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atapewa ukuu wa wilaya hiyo hiyo, hao ndio magamba ukiwa mwizi ukifukuzwa watakurudisha kwa kukupa cheo.
     
  9. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nashukuru mdau na mjumbe wa mtandao umejaribu kueleza haki sheria inavyoelekeza.Kutokana na sheria ya serikali za mitaa, ni waziri au baraza la madiwani ndo lenye mamlaka ya kumvua mwenyekiti au meya.Hapa chama hakina nafasi vinginevyo chama kimvue uanachama.Mleta thread hii ni mtambo hajui anachosema, na pia inaonyesha kama ccm imefanya hivyo hawana akili , hawezi kung'oka sababu sheria itakuwa imekiukwa.
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ngoja tuone sarakasi zao, wezi wanashughulikiana
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    itakuwa nape anahusika
     
  12. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,252
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    walaji hawamtaki mlaji mwenzao?
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jinsi madiwani wanavyowakaba roba HODS , DT NA MKURUGENZI WA HWILAYA SIDHANI kumuondoa MWENYEKITI KUTASAIDIA lolote . madiwani ndio kichocheo cha ulafi na umchwa wa HW kwakweli kuna wakti MADIWANI wanafanyakazi kwa syndicate huku mbarali ag DED amepona kwa style hiyo SIO kwasababu ya usafi wa halmashauri yake. lakini ni kwasababu ya amewasoften in some ways. madiwani watekeleze majukumu yao waache kutafuta mchawi.kauli zao ni za kinafiki wilaya hata iwe haina hela wao pesa yao kwanza huu unafiki bora kuacha kazi hali ni mbaya sana jamani. halmashauri hazina hata hela ya kununua karatasi na katriji za wino kazi zitafanywaje juzijuzi LUKU Imeisha siku 2 hakuna kazi yaani hovyo kabisa . mambo ya kubinafisisha HW NI JAMBO LISLIO KUBALIKA
     
Loading...