Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya ardhi, maliasili na mazingira ya bunge yailipua serikali tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Apr 23, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hakika Serikali ya JK haibebeki kabisa , leo Kamati ya Ardhi Maliasili na Mazingira ya Bunge kwa mara nyingine imemlipua waziri maige na watumishi wa Wizara ya Mali asili na utalii kwa kashfa kubwa ya kugawanya vitalu vya uwindaji wa kitalii kwa rushwa na pia utoroshaji wa wanyama pori kwenda Nje.

    Source: nimepata kutoka kwa mtu wangu.( Reliable)​
     
  2. M

    Mjukuu wa Kwanza Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisaa,mwenyekiti wa kamati Lembeli ndio anaanza kumwaga madudu yao...
     
  3. Holili

    Holili Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Taarifa ya Lembeli inaelezea madudu mengi yaliyofanywa na wizara ya Maige. Hivi tutafika???? Inatisha, inasikitisha, inaudhi.
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Moja ya mapendekezo ya kamati ni Bunge kumwajibisha Waziri wa Maliasili. Halafu Maige anatabasamu, au ndo style yake ya kuchanganyikiwa?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naona Lembeli anahitimisha hoja yake!

    Ila hakika amemwaga madudu ya sekta tajwa!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masikini Jeykey!
     
  7. k

    kimbwege Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu maige anakazi nzito bora hajiuzulu mapemaa tuu
     
  8. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    kuna mkakati wa kumuangusha jk,ila hawatoweza hawa wanafki.
     
  9. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Tabasamu yake ilikuwa ya kinafiki hivi.
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi hii Serikali ina la kujitetea mpaka hapo kweli??

    Naona yule kilaza anayejiita balozi wa amani ametambulishwa leo tena kama 'mheshimiwa' nimeamini kuna ombwe kubwa sana la uongozi nchi hii!! Wjinga kama hao nao Serikali inawatambua kweli?? Waosha vinywa na wapumbaza wananchi!!

    Tumelaaniwa!!
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Leta ukweli wa hilo kwenye nyekundu.
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini!,
    mawaziri wengi ni wezi!!
    Tunategemea nini?
    Wananchi wenzangu tuchukue hatua
    kali. wanatuibia hela zetuuuuu?
     
  13. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe tunakujua na ushua wako wa mwaka 47
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Jeykey mbona anakera hivi,inamaana haoni chochote kibaya kinachotokea hapa Tz?mi naona ni bora wote wajiuzuru manake watakiua chama chao moja kwa moja 2015 wanaweza wasipate hata kula moja
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,381
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Kamati imeshauri Waziri na watumishi wa wizara ya maliasili akiwemo Katibu Mkuu WAFUKUZWE MARA MOJA. reasons: WANYAMA PORI HAI WENGI WALITOROSHWA KWENDA NJE NA RUSHWA KUBWA KTK UGAWAJI VITALU VYA UWINDAJI.......etc...
     
  16. c

    chinekee Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama hayuko makini na baraza lake la mawaziri anajiangusha mwenyewe
     
  17. c

    chinekee Senior Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anafurahia jinsi anavyotuibia
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    ikulu kuna t*haira anayefaidi kupanda ndege kuliko mat*haira wote..
     
  19. E

    Emoba Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado tutasikia mengi sana kwa bunge hili,uozo uliopo ni mkubwa sana
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wote wanaotuongoza ni wasanii. Nobody is serious na kinachouma ni kwamba wameifilisi pia nchi.
     
Loading...