Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya akina Zitto imepeleka wapi report ya madini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukolo, Dec 6, 2009.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana JF,
    Nimeona niilete jukwaani hii hoja ya report ya kamati ya uchunguzi wa mikataba ya madini ambayo Zitto alikuwa ni member! Hatukuwahi kusikia matokeo ya uchunguzi wa kamati ile, na Zitto mwenyewe amenyamaza kimya wala hasemi chochote kuhusu matokeo ya kazi aliyoifanya. Je amefumbwa mdomo?
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    swali safi sana! Itakuwa inasubiri kufungia maandazi mtaani
     
Loading...