Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda apata habari yake!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Sep 30, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Gari ya mkuu wa police IGP ikiwa imekula mzinga!




    Ajali IGP.jpg
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sema imegongana ukiona mzinga utajua...aliemgonga nampa pole zake..
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sijui alikuwa kwenye hali gani manake wanavyopenda sifa mbele ya mkuu alipata habari yake
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Atakuwa alikuwa njiani kwenda igunga kuchakachua na kwa kuwa Mungu hayuko upande wa CCM akaamua kuzuia hiyo safari yao. Safi sana, angevunjilka hata mguu ingesaidia then alazwe hadi siku ya kutangaza matokeo ya Igunga
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Km dereva wa gari la IGP alikua na makosa sawa, ila km makosa ni upande wa pili, huenda hata makofi alipigwa hapo eneo la tukio........
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo ni dar tena maeneo ya posta kama sikosei..
     
Loading...