Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ungekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KARIA, Sep 14, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mke: Naomba tuongee mume wangu
    Mume: Ongea
    Mke: Ni kuhusu huyu house girl wetu
    Mume: Hilo ni tatizo lako, halinihusu
    Mke:Ana mimba
    Mume: Hilo ni tatizo lake, halinihus
    Mke: Kasema ni yako
    Mume: Hilo ni tatizo langu, halikuhusu
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ndio "uungwana" , kuwa mkweli kwa mwenza wako mpaka kifo kitakapowatenganisha!
     
Loading...