Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unauhakika wa kupata maziwa ya nini kufuga ng'ombe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Aug 25, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Aasalam aleikhum wana wa jamvi najua ni cku nyingi ha2jajumuika pa1 hapa.ok leo nimekuja na hili ni kweli kama una uhakika wa kupata maziwa hakuna haja ya kufuga ng'ombe?kwa maana kwamba kama una uhakika wa kupata mapenzi kwa namna yyte hakuna haja ya kuoa?
    Naomba kuwakirisha
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ata km una uhakika wa kujig jig daily kuoa lazima....

    n i thk msemo huo unakuja kwa mtu ambaye aujampata msichana unayempenda au muda wako wa kuoa aujafika bt ile muda ukifika na ukampata demu unayempenda anayekupenda lazima tu utaoa ata km unado daily....
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ni kweli hamna haja ya kuoa hasa kama wewe ni shoga na unaliwa kiboga
     
  4. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah mkuu ushoga unatoka wapi na amekwambia anakula mzigo daily!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kokudo habari yako bana!! Buku

    Utafuga tu ili uwe unapata kutwa mara tatu kama dozi ya panadol
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kula mzigo sio kigezo kuna mashoga wa aina mbili shoga barid,hawa hawasimamish kabisa,na shoga moto,hawa wanasimamisha,hawa wanabokoa na kubokolewa na wanakuwa na watoto as usually,sasa kama ni choko moto hana haja ya kuoa.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama uzinzi ni halali, na iwe hivyo!
     
  8. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hahaha panadol thanxs mwaya mi nipo km kawaida vp usharudi kwa home?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nisharudi tayari leo naona umeona utoke vipi ha ha ha haya bana
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ......................... Changanya na za kwako!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Rose,hapo kwenye red,hako kaneno Lizzy akikaona atakutoa roho,huwa hataki kukaona!!!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    tatizo ukishamweka ndani hata kujig-jig hataki tena...........visingizio kibao.mara tumbo linauma....................mara ninajisikia kuchoka..................mara sijisiki........naona kama ninashikwa kwa nguvu.....n.k.......
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inategemea kuna makabila ng'ombe ni ishara ya utajili kwenye family
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mzinzi hutamkosa, na hao unaowachezea bila mpango unawatoa wapi?????
    fuga uwe na muda na ratiba ya kukata majani (hapa namaanisha uoe ili udaiwe matumizi)
    fuga ili ujue ngĀ“ombe wako anahitaji matibabu
    fuga il ujue ndama wanatakiwa wahudumiwe

    na mengineyo kibaooooooooooo,,,,, acheni kupotosha jamii ipinde na kuvamia njia zisizofaa!
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    say it again &again
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    yah....kama una uhakika wa kupata meaty pork sausage.....haina haja ya kufuga ninihino......
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mmmmhh! Ni muhimu kufuga kila cku kwa jirani mpk lini? Siungi hoja mkono! Lazima ufuge.
     
  18. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukifuga unapata maziwa,mbolea na pesa kwa kuuza baadhi ya maziwa pia ukioa unapata mapenzi,na hudma nyingine kama kufuliwa,kufarijiwa wakati wa matatizo,kupikiwa n.k
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ikiwa kila siku unawinda n'gombe pori utaishia kukamua maziwa yenye magonjwa yanayoitwa mastitis. Chunga sana.
     
  20. k

    kaliakitu2008 Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii nami nilikuwa namwandalia jibu kama hilo, thanxs
     
Loading...