Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unajua nisaidie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mawaiba, Apr 15, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za wikiendi wanaJamii. Naomba msaada juu ya tatizo hii. Nimemtumia mtoto wangu pesa toka jana kupitia tigopesa. Cha ajabu ni kwamba mpaka leo hajapata meseji ya kupokea pesa, na hata balance yake haionyeshi kama kuna pesa imeingia. Kwa upande wangu pia hata meseji ya kuonyesha kama nimetuma pesa sijaipata, lakini salio linaonyesha kwamba pesa imetoka. Naomba msaada kama kuna anayejua jinsi ya kuwasiana na watu wa tigopesa anielekeze. Hapa nilipo hakuna ofisi za tigo, niko chaka sana.
     
  2. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    i thnk unabidi uende kwenye servie center zao. be careful wakupe majibu yanayoridhisha coz ukikutana na asiejua atakujibu kunya tu! nadhani m pesa ni nzuri atlist, tgo wazembe sana kwenye ishu za mane transfer.
     
  3. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks for advice
     
Loading...