Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una hamu ya kutukanwa :

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DAWA YA SIKIO, Feb 5, 2012.

  1. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    KWA TAARIFA YAKO :
    Makundi yafuatayo yanaongoza kwa kumwaga mitusi / lugha chafu :

    1. Wafanyakazi
    /vibarua wa
    TANESCO.
    2. Barmaids.

    3. Wafanyakazi
    wa idara ya
    AFYA.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10........

    Ongezea na wewe......
     
  2. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    makondakta, madereva,.......
     
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe pia
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Mi niko namba 3 hapo juu. Ume-miss matusi nini mkuu ?!
     
  5. Hagga

    Hagga Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona mke wako hajui matusi, mfundishe kuendesha gari kisha mruhusu aende mjini.Akirudi atakuwa na furushi la matusi ; hii ina maana MADEREVA walio wengi wanaongoza kwa matusi.
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenichekesha sana
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    KWA TAARIFA YAKO :
    Makundi yafuatayo yanaongoza kwa kumwaga mitusi / lugha chafu :

    1. Wafanyakazi
    /vibarua wa
    TANESCO.
    2. Barmaids.

    3. Wafanyakazi
    wa idara ya
    AFYA.
    4.Makonda
    5.Madereva
    6.Wapiga debe(wakiwa na hela cku hiyo)


    NoTE:
    Na ukitaka kujua Demu wako anayajua Matusi, we mfundishe kuendesha GARI then mruhusu aende nayo mjini ,
    he he eh..! UTAPENDA
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wachungaji
     
  9. R

    Roemma Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh wachungaji tena siamin
     
  10. R

    Roemma Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi,watoto wa mitaani
     
  11. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ofkoz wachungaji wa mbuzi wana mitusi sana kwa jinsi mbuzi wanavyosumbua
     
  12. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Memba wa jf.
     
  13. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wafanyakazi wote wanaofanya kazi ngumu.
     
  14. K

    KANAN Senior Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Polisi
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Mkuu wewe nani kwani ?!
    Ila pole,hilo dude lako kila ukijaribu ku- download afu linakugomea lazma,upate minor stress.
    Kwenye list yangu hapo juu utakuwa somewhere for that, uongo ?!
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    ...makuli bandarini..
    ...walevi...
    ...askari.
     
  17. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    tehe tehe tehe !
    Punguzeni ubahiri wa kutoa sadaka makauz* nyie alaah! Pambaaav!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili sikubaliani nalo labda ungesema madreva wa daladala na malori
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wachungaji wapi?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du hapo kwa watoto wa mitaani ni nouma afu matusi yao yanakasirisha kinouma
     
Loading...