Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umesahau password windows xp

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Sep 28, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UMESAHAU PASSWORD WINDOWS XP ?

    Kama wewe umewahi kupoteza au kusahau password yako ya kulogin kwenye windows xp ukashindwa kutumia kwa njia moja au nyingine somo hili fupi litakufaa sana kama ukilifuatilia ukaelewa .

    Kabla ya kwenda kwenye somo lenyewe , kuna jambo moja unatakiwa ujue watumiaji wa kawaida wa computer huwa wanaweka password kwenye computer zao na kusahau administrator , njia rahisi ya kuweza kuingia kwenye administrator ni unapowasha computer yako bonyeza f8 unaweza kwenda katika safe mode hapo utaweza kuingia kwenye account ya administrator ambayo ina mamlaka ya kukusaidia kuondoa password ya account nyingine ambayo ndio password yake imepotea au kubadilishwa hii inawezekana tu endapo mtu alisahau kulock administrator .

    Kama administrator nayo imekuwa locked kwa password , basi unaweza kufuata maelezo hapo chini ambayo ni ya uhakika zaidi kama computer yako haina matatizo mengine yoyote yale .

    1 - Ingiza cd yako ya windows Xp katika CDROM ambayo ni bootable , hakikisha kwenye bios yako umebadilisha iwe inaboot to CDROM au first boot iwe CDROM , kama unacomputer aina ya dell hauhitaji kwenda kwenye bios unabonyeza f12 kisha unaweza kuchagua kuboot na CD.

    2 – Angalia kwenye kioo cha computer vizuri utaona maneno yaliyoandikwa ( press anykey to boot from cd ) ina maanisha bonyeza key yoyote kwenye keyboard yako ili uweze kutumia cd ya windows xp iliyomo ndani ya cdrom , kumbuka kuna wakati unapobonyeza keys inaweza isifanye kazi kama computer yako imeingiliwa na aina Fulani ya virus ambaye analock keyboard yako , kwahiyo unachotakiwa ni kubadilisha kama unatumia PS2 tumia Usb Utaweza kufanya hicho kitu .

    3 - Ukisha bonyeza hizo keys utaona maneno mengine SETUP IS INSPECTING YOUR SYSTEM AND LOARDING FILES .

    4 – Halafu utaona Screen iliyoandikwa WELCOME TO WINDOWS SETUP bonyeza ENTER Ili iendelee kusetup .

    5 – Kisha Utaona maandishi LICENCE AGREEMENT bonyeza f8 kukubali

    6 - Utaona Setup Screen nyingine bonyeza R ili uweze kufanya repair , kama una operating system zaidi ya moja tafadhali chagua moja ambayo ndio umepoteza password yake .

    7 – Kwahiyo Computer itaanza kurepair, inachofanya kwenye hatua hiyo ni kuondoa baadhi ya files za kwenye system na kuweka nyingine kisha computer ita restart .

    8 – Ikiwaka tena angalia katika hatua ambazo zitajiandika angalia hatua ya kwanza inayosomeka INSTALLING DEVICES bonyeza SHIFT NA F10 .
    9 – Kuna Screen ndogo itafunguka andika NUSRMGR.CPL Kisha bonyeza ENTER utaona Account zako zote zilizokwepo kwenye computer hiyo hapo sasa unaweza kubadilisha password .

    10 – Ukishamaliza funga hiyo Box kisha Exit endelea na vingine vitakavyokuuliza kama kuweka product key ya computer yako na maelezo mengine ikishamaliza basi utaweza kutumia password nyingine ambayo ulibadilisha kwenye hatua ya 9 .

    Kumbuka Files zako na programu nyingine katika computer yako hazitobadilika au kupotea .

    Yona F Maro
    www.askmaro.blogspot.com
    Monday, September 28, 2009
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thank you Shy! Hivi wewe dogo una viblog vingapi?
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    thanks shy
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  6. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2009
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nita upload kwenye moja ya domain zangu ili uweze ku download kwasababu download site kama rapidshare au mediafire hazi ruhusu ku upload files zaidi ya 100MB

    kumbuka hii ni image file lazima uwe na software yakufungulia images kama vile Poweriso, Magiciso au InfraRecorder ili uweze kuburn hiyo image file.

    Mimi binafsi huwa napendelea kutumia InfraRecorder kwasababu ni rahisi.
     
    Last edited: Oct 4, 2009
  8. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2009
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I've realized that the compressed file is less than half the original file so I've decided to upload to mediafire instead of my site.

    Here is the download link..


    http://www.mediafire.com/?htzmlffmdm5
     
  9. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thank you

    Nikifungua Youtube napata error occurred please try again letter

    ni kwa sababu gani
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135


    Jaribu kuangalia kama una latest version ya micromedia flash player

    Download here http://www.adobe.com/products/flashplayer

    Pia angalia kama ume activate Javascript katika browser yako
     
  11. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu

    Nimejaribu vyote inakataaa error bado ipo naomba uidownload hiyo video ya kwenye you tube ili niweze kutengeneza hiyo cd zile software zote nimeisha download shusha
     
  12. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Chamoto

    mambo vp sasa naomba ile Video iliyokuwa kwenye you tube unipe kwenye Download nyingine kama DAP
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shy,

    Mara zote kumbuka ku - acknowledge the author/source! Hata kama umetafsiri kwa Ki-ha

    Siku Njema
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukiona imetolewa sehemu nyingine ni vizuru wewe utoe hiyo source unaonaje wewe ukiwa wa kwanza
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2009
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Cut and paste hii link kwenye browser yako, kama itasumbua tumia browser yingine, mf kama inagoma kwenye IE jaribu Firefox au safari

    http://***.youtube.c0m/watch?v=BUnbwsyzupk

    Replace *** with www and c0m with com
     
Loading...