Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ukiulizwa swali kama hili kwenye interview, utajibu nini???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Excel, Oct 30, 2012.

  1. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    habari za saa hii wana jf,
    kuna jamaa yangu katoka kwenye interview jana, katika kunisimulia yaliyomkuta huko kanieleza kwamba kaulizwa swali hili..
    *may you please call yourself*
    naombeni anaefahamu namna ya kujibu hilo swali aelezee tafadhali!!
     
  2. M

    Magwero JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Walikuwa wanataka ajitambulishe nadhani..
    Thn kama haujaelewa kitu kwa interview its beta 2 ask rather than than kujibu usichokhjua...
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poor English
     
  4. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha haha achana na hiyo ki2
     
  5. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,935
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    kayumba vs Emmy
     
  6. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mulugo alikuwepo kwenye hiyo interview?
     
  7. E

    Edwin Daudi Kimbulu Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its very hard maybe due to unknownable language...,,
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    I doubt the ability of the interviwer in using the language since that is not a standard English clause; not even an idiom! You could ask them what they meant by that.
     
  9. m

    mukandarasi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Saaaaafi! Siyo kama wengine wanavyo beza kama vile wao wanajua kila kitu!
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaweza kuhoji hivyo ili kujua uwezo wa kujiamini na kutambua namna ambayo mhusika anaweza kutafsiri na kuukosoa ujumbe wenye walakini hata kama unatoka kwa wakubwa wako wa kazi...Mi nionavyo kwa kuangalia lugha mbovu ukihusianisha na umakini wa interview.Unawauliza kama wanamaanisha... to introduce who you are or anything else?
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Sio wote wanaofanyia watu interviews wako kamili katika hiyo sector ..kumbuka kama hujaelewa kitu kwenye interview usiogope kuuliza kama hujaelewa...usikurupuke kujibu bila kujua nini unajibu haswa..
     
  12. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A good interview should be able to render interviewee freedom to express oneself so as to enable the interviewer reach the objectives of the interview. This implies that the language being used must be understandable to the interviewee save that the interview's objective is to obtain a person who masters English grammar. And for showing that you are competent and confident, don't answer any question that you'ven't well understood, better demand clarification in other words or you'll sound stupid attempting answering what you don't know.
     
  13. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    jamani hii kitu imemkuta mdada mmoja hivi, alipoambiwa may you please call yourself, yeye akatoa simu na kujipigia!!!
     
Loading...