Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Apr 14, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bwana mmoja alikuwa anafanya kazi katika chumba cha maiti. Siku moja akaletwa maiti ana u,boo mrefu, bwana yule akashangaa kwasababu hajawahi kuona kitu kama hicho. Akaukata akaenda nao nyumbani kwake, kufika akamuonyesha mkewe. Akamwambia 'Mke wangu angalia maajabu haya'. Mke kwa Muhma akajibu akaaa!!! Inabidi bwana GLOBU hatunae tena duniani!!! Bwana pale pale akaanguka chini akazimia. KUMBE MKEWE ANAUJUA VYEMA.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!mi cyant se nating.
     
  3. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia sana kaka du! noma mama analiwaga nje kumbe inatosha kuwa letea wake zenu vitu tofauti tofauti ili kujua nani anajivinjari na mamaa
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii noma wazee, duh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wanawake tunakutanaga na vitu hatari sana
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Kweli noma
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa,kama vile wanaume tunavyomezwa na vitu vya hatari,chatu ana afadhali,kitu super depth kama pwani ya miandanao philipines.
     
Loading...