Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ndio hivi...wacha wapendwe tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Aug 13, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepanda lift kwenye moja ya jengo maarufu na refu hapa mjinikati karibu na Ohio st.
    Niko ndani ya lift mzee mmoja smart anongea na simu kwa sauti ya maringo , upole na yenye kujiamini, kulikua kimya hivyo unasikia kabisa upande wa pili ni sauti ya kasichana... mazungumzo yalikua hivi.

    Mzee.- What do you mean..i've told you before not to worry it is within my capability.

    usichukue gari ya chini, chagu landcruiser au yoyote ya juu.

    Mdada.- '............. .... ....... ..... ........ ........ .... ............

    Mzee. - Ok no problem, njoo sasa ivi uchukue cheque kwa ajili ya kuwalipa NSSF .. niliongea namkurugenzi wake akanipromse a nice location for your appartment.... anyway we njoo ukifika go to reception i have already reserve a place....just wait me in the room nina kikao na waziri nikimaliza nakuja....

    Niliwai kufika nikatoka liftini nikamuacha bado anaongea..... kwa kweli niliona hamna sababu ya kuwasema wadada wanaotembea na wazee... this dudes knows how to care jamani.

    Aisee.... yaani hata haka ka cheque kangu ka laki saba unusu nilikokua naenda kukadai huku kidogo nibadili mawazo nikarudie kesho.
     
  2. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hahahaha
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahahaha....usishindane na tembo

    Lakini kimsingi haimaanishi kuwa kama huna pesa au huhongi hutapata wakukupenda. Wapo tele tena wazuri wa kutosha
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    do u know the repayments? if u dont know dont dare try it. danger!!!!!!!!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ila kubali matokea, na jua haupo peke yako kuna kitu kinaitwa UKIMWI wewe bado upo kwenye Twenties zee lishafikisha fifties or sixties hata likifa halina lilichobakisha wewe unakatika kwenye twenties kwa ajili ya PESA. Bora Binti ajisomee apate elimu yake anunue vyake....................
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    21st century courtesans!!!
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol, hawa wazee watamaliza wengi,
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Ungemkata kidevu_hao ndio wanaochezea kodi zetu.
     
  9. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukisiki kamuakamua ndio hyo acha ajichengue wahuni wale vyao, wajinga ndio waliwao cku zoteee
     
  10. Signora D

    Signora D Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaaa!!! bora umelikubali hilo!! its care that we are all striving for!
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dunia duara na mwenye kisu kikali ndiye anayekula nyama.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo nani mjinga?
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Abeg to differ ooo.

    Mwanaume lazima awe na pesa na ahonge. Vijana hongeni wake zenu mtaenjoy duniani.

    You live only once boys, make it right.
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wanasema Wazee kazi ndogo malipo makubwa,wakati vijana kazi kubwa malipo madogo,naamini nimesomeka!
     
  15. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongo si lazima iwe gari, nyie vijana jifunzeni.
    yaani kuna wanaume hawawezi kumnunulia mke/mpenzi hata chu*i jamani!!!!
    what counts is the thought and not how expensive is the present.
    jifunzeni, mnatuchosha...
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Wabongo umbea tu huwawezi.

    Inawezekana meneja anamuelezea meneja mpya manunuzi ya gari na nyumba kama incentive ya kazi, kwa gharama ya kampuni, watu washaona mtu anahonga!

    Au hata watu wanacheza mchezo wa kuigiza kuwatoa jasho wambeambea wanaopenda kusikiliza maongezi ya watu.

    Get some headphones already.
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Ahahaha...mbona simplo they care we fu#$%$#ck'em harddddddd...wanawanunulia magari sie tunayaendesha na kuyafurahia maisha ...wanawapangia na kununua appartments overlookin the sea..sie tunaishi humo na kuwagongea watoto wao...50/50..they pay we f##$$ck and get paid back.
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Is it you?? or macho yangu!
     
  19. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    It me, kumbe na wewe unakuja huku:spy:
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    ..na hako kaschana kamemwacha jamaa yake geto manzese! Kulaleki
     
Loading...