Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hutaki ntahamia kwake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Dec 16, 2011.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sikujua kaoa mke mshamba asiyejua U...me wala mapenzi. Usiku wa ndoa, mke
    kamuuliza mume "hiki ni nini?" Bwana kajibu,"yaitwa pombo.....pombo ya
    u..me. Ninayo mimi pekee duniani. Sikujua kasafiri. Kurundi, mke
    kamuuliza, "mbona jirani Sijali pia anayo pombo?" Sikujua akajua Sijali
    ashatembea na mkewe,akasema, "nilikua na mbili, nikampa moja". Mke
    kasema, "iweje
    umpe kubwa nzuri na tamu ubaki na kipisi? Nenda kachukue hiyo umpe
    yako na kama hutaki, nahamia kwake!".......
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    heheheheh
     
  3. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umetisha
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mchagga alinunua mbuzi! Akamwambia mpishi; Nyama nusu ipikie pilau na
    nyingine itie kwenye friza! Kichwa fanya supu na miguu fanya mchuzi
    chukuchuku! Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pikia ndizi na
    mifupa tutawauzia wenye mbwa! Kinyesi kihifadhi kwa mbolea ya bustani

    Mpishi akamuuliza : Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone kwenye
    simu yako?
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nice

    Japo ilishawahi kuwekwa hapa. Ni marudio.
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikua ni mimi,mbona hiyo mishe ilifanikiwa...
     
Loading...