Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari ya babu!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Jun 15, 2010.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TAFAKARI YA BABU

    Jamaa kaoa mke mshamba asiyejua uume wala mapenzi.

    Usiku wa ndoa, Mke akamuuliza mume, " hiki nini?"

    Bwana akajibu, "Yaitwa popoo, ninayo mimi tu hapa duniani!!"

    Huku jamaa akaongezea.


    Siku moja jamaa akasafiri.

    Kurudi mke akamuuliza "Mbona jirani yetu Noel naye anayo popoo wakati ulisema unayo wewe tu?"

    Jamaa akajua Noel Keshamegaaa!!!!!!!.

    Kujibaraguza jamaa akajibu, "Nilikuwa nazo mbili, nikampa Noel moja".

    Mke akahamaki na kusema, "Iweje umpe Noel kubwa, nzuri na tamu ubaki na kipisi tu?,
    Nenda kachukue hiyo na umpe yako, kama hutaki nahamia kwake!!"

    Haya, tafakari hayo!!!………………………
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du....hii kali...ila mkuu nawe ngono imekaa kichwani sana
     
  3. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo Hivyo kwani ukituona tumekaa kijiweni stori zetu zipi?, Tuliiwachiwa na Mababu zetu!!!!!teh eh eh ehhh
     
Loading...