Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CCM itamsimamisha JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), May 9, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    May 9, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ccm itamsimamisha jk basi wabunge wa ccm wachaguliwe kutoka hospital ya vichaa milembe watanzania tuamke mungu ibariki tanzania
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkubwa maneno makali sana hayo.
    Ila kimsingi ameboa hivyo hukumu ya haki ni hapo october, vinginevyo watanzania tutakuwa na ujuha wa namna fulani hivi!!
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nitashangazwa sana kama hakutakuwa na mabadiliko,kuna baadhi ya mikoa wananchi wengi ni wajinga!Wakirudia makosa tujitenge wataingiza akili,kwasababu utaratibu wa sasa wa kupeleka mapato yote makao makuu na huku tukiambiwa ni masikini uishe,hao wanaokubalina na viongozi kuwa sisi ni masikini na wakati si wananchi wote wametokea maeneo enye umasikini ni ujinga inaotakiwa kwisha,wananci wanaotoka maeneo yasiyokuwa na uzalishaji ama mchango kwa taifa wawasikilize wale wasioitaka ccm na wenye rasilimali,la sivyo wabaki na ccm na maeneno yao,mfano huko Tabora na Singida wanatia hasira sana,masikini lakini wao na ccm tu kwasababu ya chuki,pambafu sana!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Advocate Jasha, CCM kumsimamisha JK sio suiala la kama, ni uhakika bila shaka na Watanzania kwa umoja wetu tutawachagua tena na kutoka na ushindi wa kishindo!. Naomba usibishe. Subiiri November utashuhudia kwa macho na masikio yako.
     
  5. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pasco, umezungumzia ukweli unaouma. Inasikitisha kuwa hata baada ya karibu nusu karne baada ya kujitawala, bado tunadanganywa na kuwa miaka mitano ijayo tutafika nchi ya ahadi, ambayo maziwa yatatoka kwenye mabomba, na kwa imani hiyo kura zetu zinatumika kuwapa KULA.
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza nataka kuwaweka sawa kuwa uchaguzi mkuu utafanyika mwezi February,2011 ukitaka bisha hadi uzimie,habari ndio hiyo.Pili wananchi ndio wenye mamlaka ya kuwaweka madarakani viongozi wazuri au wabaya,katika hao wananchi na sisi wa JF tumo humo hakuna cha kukwepa,kilichobaki tujiachie wenyewe tufanye tunachoona kizuri wakati wa uchaguzi na kamwe tusianze kuwa upande wa vyama ambavyo hata bendera zao tuu zinawashinda kukarabati!
    Mungu ibariki Tanzania yetu
     
  7. L

    Lukwangule Senior Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please do not insult inteligensi ya watu, ni dalili ya kuwa na upungufu wa akili kama unakimbilia mitusi na kushutumu watu. Vyama vina misimamo yao na ni hiyo misimamo ama inawavua madaraka au inawaingiza kutokana na jinsi hali inavyoruhusu na mahitaji ya watu wakati huo. Kama muda bado CCM itarejea madarakani; kama muda tayari CCM italazimika kuungana na vyama vingine kutengeneza serikali lakini si kutukana watu; ni upuuzi kushabikia matusi badala ya kuwavutia watu wakakuelewa nini unahitaji ,wapo watu wanachukizwa sana na matusi na kukufanya uwakimbize soma siasa ili ujuwe utaratibu wa siasa na kutambua mantiki ya watu kutaka kutawala wengine na wengine kuishia kunawa kula wasile na kama mimi ninayetaka mtawala awe mkweli si mbabaishaji wa matusi na kuniongea hasira.:target:
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    ni kweli umetoa maneno mazuri sana, kwamba hukumu yao ni hiyo octobar
    lakini bahati mbaya sana humuku hiyo i mikononi mwa watanzania wenye njaa, na ukosefu wa ufahamu na
    kujitambua kwetu ni kugumu, hasa kwa kuwa ni wepesi wa kusahau maumivu na vituko vya hawa viongozi wetu
     
  9. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moyo wa mwenye ufahamu hutafuta maarifa, ....... bali kinywa cha mpumbavu hujilisha upumbavu.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Lukwangule, hawa ndiyo type ya vijana wetu wa kisasa hapa JF, daily na weekly top posters, ndio hawa wako kileleni. Faraja moja ni kuwa 'ivumayo haidumu' na ngoma ikilia sana, mwishowe hupasuka, baathi yetu humu JF ni ngoma ivumayo sana!, usijisumbue trying to put sense into an empty bin!, sio debe tupu, debe tupu angalau hupiga kelele, hili ni debe wazi liko open both sides hivyo upepo una go thrugh na halipigi kelele.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kijana umenena, But watch your tongue! Ningefurahi sana mkoa wa pwani hasa chalinze na bagamoyo wakianza. maana it haina mchango wo wote according to your analysis japo unaonekana kuwa na chuki na Tabora. au ni issue za tucta nini mkuu. Maana waziri wa kazi antoka huko. tehe tehe teheheheh
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Africa
     
  13. s

    sha Senior Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli isiyopimika, chuki hazifai ndani ya jf, kwa taarifa singida hulijaza soko la tanzania kila siku kwa vitunguu,mafuta safi ya alzeti,mifugo mingi sana-kuku,ngo'mbe na mbuzi ,pia hulima mahindi kwa kiasi ambacho ingefaa kuingizwa the big four, halikadhalika tabora ni mashuhuri kwa tumbaku,asali na mifugo.
    1. Na kwa sababu hizo wananchi wamepumbaa, kinachotakiwa kuelimishwa tu wakuu.
    2. Wakuu watawala wetu wanahakikisha jamii haipati ufahamu wa haki za kikatiba ili wao waendelee kufyonza.
    3.historia inaonyesha wazi kuwa upo muda jamii huamuka na kudai haki.
    4.historia pia huonyesha mahali ambapo kura zimeshindwa kuleta ufumbuzi wa matarajio ya kundi kubwa ktk jamii ( class ) basi jamii hujitwalia utawala kwa nguvu (tunao mfano mzuri sana wa zanzibar.)
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lukungwale maoni yako ni sawa ila. Mambo mengine yanaleta hasira sana. Japo sishabikii uwakilishaji wa hoja wa ndugu Jasha!
    Ila Nina wasiwasi kama watanzania kweli tunataka mabadiliko Maana uchangiaji wa baadhi ya wadai ni wamashakamashaka!
     
  15. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    CCM itamsimamisha lakini wananchi ndiyo watakaomua kumchagua au la suali linakuja jee wananchi wakimchagua una maana ni vichaa wandawazimu??????
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani wananchi atuna kura ya kuingoa ccm madarakani mana usiipigie ccm kura yako yenyewe itashinda tu sijui ina mapepo na majini yanakuja kuipigia kura yani inabidi kufunga na kuomba sana ilikuingoa madarakani bila kumwaga damu kwani hawajamaa wanambinu zote za ushindi yani atawakinisimamisha mimi nitashinda
     
Loading...