Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama bunge lilitaka kumu-impeach Mwinyi, kwanini lisifanye hivyo kwa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Dec 14, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete amekuwa akitajwa kuwa nyuma ya kashfa kama vile IPTL EPA na sasa Richmond-Dowans. Kikwete ni rais ajali ya kihistoria kwa taifa na hatari kwa mstakabali wake. Kwanini bunge lisimtimulie mbali kama Lowassa? Naleta hoja.
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    una ushaidi au umeskia ya hayo yote.kukurupuka si vizuri ndiyo yatakuja tokea ya lowasa kumbe ushaid hakuna
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Vipi mkuu au na wewe fyekeo la posho limekukumba.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...they are against CHADEMA and not chairperson.
     
  5. j

    junior05 Senior Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, nimechekeka sana hahahahhahahahahhhahahhahahahhah
     
Loading...