Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya kufungua wiki!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mjanga, Jul 3, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wana JF nikiwa pale TRA maeneo ya Mwenge nakutana na kioja cha mwaka!
    nilikuwa nimetinga hapo siku ya J3 tarehe 02/07 kurenew Road Licence ya
    kijibajaji changu tukiwa kwenye foleni ya kuelekea NMB kulipa vijisenti vyao
    nakutana na jamaa "Sharobaro Style" nae amebeba fomu zake kama za kwangu
    kwa nia ya kuelekea NMB kulipa!
    Cha Ajabu ni pale huyu bwana alipo nisogelea na kuomba Shilingi 200
    nikauliza ya nini? akajibu bro nataka nikasmoke kidogo... Dah nilipigwa na butwa
    ya mwaka, nikajiuliza maswali mengi kichwani huku nikitafakari lengo la huyu mtu!
    mpaka sasa sijaelewa alitaka nini.. naendelea kushangaa mtu anaye enda kulipa maelfu
    au malaki ashindwe 200 ya sigara...Mweeeeeeeeeeeh! inawezekana kweli????
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Aah! Unashangaa nini mkuu? Si ajabu alitumwa na shemeji yake kwenda kulipia afu hakuna chenji inayobaki,kula kulala tabu mkuu
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!hizo ni style za wezi ungezuga nimejaa misimbazi watupu mfukoni sina vijisent 200!usingepanda bajaji kama hajakusafisha mifuko yako na kukuacha unabeuwa kila kona ya mwili!
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pengine mfukoni alikuwa na misimbazi tu na hakuwa na coin.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Labda alitaka coin akapigie photocopy
     
Loading...